• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05.05.2010]WM6.5 COM5 23568.5.5.0 - babak00000

Vitconancam

tôi up rồi, thấy máy chạy nhanh hơn bản WM rồi, nhưng còn thiếu một số cái như:
- modem link
- Network Winzard
- bộ tool: WM 5 strogar,...
nói chung tôi tương đối hài lòng, nhưng về một số các pm đó thì tôi chưa thấy, ah còn một lỗi là sau khi tôi up từ Rom Wm6 lên 6.5 thì thẻ nhớ lâu lâu lại bị bệnh: truy cập vào các folder thì đc, nhưng dữ liệu trong đó thì mất, tôi rút thẻ cắm lại thì lại đc.
có ai biết nguyên nhân không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ah hình như còn thiếu Java thì phải, tôi cài java ko dc

Chỉnh sửa cuối:

TheKids

Lâu rồi mới vào diễn đàn, xin cảm ơn BOVOVUA rất nhiều

Last edited by a moderator:

mrpi

So với bản này thì sao hở bác?

[08.12.09] WM6.5.3 Build 28008 WWE bikertibi edition SP1

1 - Đã sửa được lỗi SMS thi thoảng bị treo chưa?
2 - Bản này có còn tính năng Internet sharing như bản cũ hay ko?

mặc dù nhiều người chê 6.5 chậm hơn 6.1 nhưng em em ko thích rom 6.1 clean vì ko có internetsharing. kiểu gì cũng dùng 6.5 thôi

vinh_trung1002

có pro nào giúp đỡ mình ko.bản rom WM6.5 COM5 23568.5.5.0 của bác babak0000 ko nghe nhạc đc. khi nghe nhạc em tắt màng hình thì nghe đc khoảng 1-2 phút thì chương trình nghe nhạc tắt lun.em đã thử cài nhiều phần mềm nghe nhạc nhưng vẫn ko khắc phục đc.mong các pro chi em cách khắc phục.thank nhiều

AnhPheCT

có pro nào giúp đỡ mình ko.bản rom WM6.5 COM5 23568.5.5.0 của bác babak0000 ko nghe nhạc đc. khi nghe nhạc em tắt màng hình thì nghe đc khoảng 1-2 phút thì chương trình nghe nhạc tắt lun.em đã thử cài nhiều phần mềm nghe nhạc nhưng vẫn ko khắc phục đc.mong các pro chi em cách khắc phục.thank nhiều

Xài S2P v1.4 xem nhé!! Nghe nhạc khi nào hết Pin thì thôi.!

vinh_trung1002

em cũng đang sử dụng S2P 1.4 nhưng sai được 1-2 ngày thi hiện tượng đó lai xảy ra.Hardreset roi cài lại vẫn bị.

chatokboy

có rắc rối đây rùi !!!

bản Rom này lúc add contact nó k cho lựa chọn add vào contacts trong máy mà chỉ có Sim hoặc Outlook ... =_=