• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05-10-2009] Slick v0.54_VIET_Modify_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản cập nhật mới. Yahoo buddy fix. Đã được việt hoá, Modify Icon, âm thanh yahoo.

viethan2

Anh D ui .cho em hỏi cách cài đặt phần mềm này như thế nào a?em vô yahoo nó bảo nhập tên người dùng với mật khẩu .đó có phài là nick yahoo và mật khẩu của mình ko vậy ?và tên máy chủ nơi sẽ đuọc kết nối là sao ?anh hướng dẫn giúp em với.vì hum nay mới dùng cái nì nên ko biết.anh thông cảm

hieuduc88

Anh D ui .cho em hỏi cách cài đặt phần mềm này như thế nào a?em vô yahoo nó bảo nhập tên người dùng với mật khẩu .đó có phài là nick yahoo và mật khẩu của mình ko vậy ?và tên máy chủ nơi sẽ đuọc kết nối là sao ?anh hướng dẫn giúp em với.vì hum nay mới dùng cái nì nên ko biết.anh thông cảm

Bạn chỉ cần nhập tên nick, mật khẩu. Xong save lại làm theo hd trên m.hình

manhtu

Bạn vào phầm mềm Slick ấn phím 9 để nhập nick Yahoo hoặc cái nick khác. Nếu có nick rồi mà muốn sửa thì ấn phím 1.
Máy chủ thì để nguyên thôi.

Thangnd31082

Hỏi chi bằng tự vọc , cái gì có thể vọc được thì cố vọc nhé ! Cái bạn hỏi theo mình có thể thử được , thử mà không được hãy hỏi nhé !

anttim

Hỏi chi bằng tự vọc , cái gì có thể vọc được thì cố vọc nhé ! Cái bạn hỏi theo mình có thể thử được , thử mà không được hãy hỏi nhé !
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicesao em ko kết nối yahoo dc vậy anh nhỉ ? Trước use 0.50 thì vô tư nhưng giờ thì chịu . Vào trang chủ dowl về cũng ko đc. 4mart máy rồi cũng chẳng đc. anh gjúp em với. Thank anh. Em post = đt nên ko thank anh truớc đc.

tu2179

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicesao em ko kết nối yahoo dc vậy anh nhỉ ? Trước use 0.50 thì vô tư nhưng giờ thì chịu . Vào trang chủ dowl về cũng ko đc. 4mart máy rồi cũng chẳng đc. anh gjúp em với. Thank anh. Em post = đt nên ko thank anh truớc đc.

bạn xài mạng mobifone đúng ko. Gprs mobi có vấn đề. Vào web lúc nào cũng đc còn vào slick thì lúc được lúc không.

hugon72

bạn xài mạng mobifone đúng ko. Gprs mobi có vấn đề. Vào web lúc nào cũng đc còn vào slick thì lúc được lúc không.
Posted via Mobile Deviceđây mobifone đây sài tèm lem co bị j đâu vô web là chuyện thường xuyêncòn slick 052 053 054 hơi phức tạp tí nó bắt wa trang chủ nên chịu khó continues 1~2 lần.Ðang sài 0.54 mang mobi.ít out lắm xác xuất 30%. so với các phiên bản trước truy cập thì nhanh hơn các bro coi lại đi nhé nó đòi check continuos thì bấm lòi phím thử coi hehe.ạc đang nghe ttpod và post bài này và bật slick chat với mối tình đầu ở HàLAN.mọi chuyện suông sẻ

quangdct

Posted via Mobile Deviceđây mobifone đây sài tèm lem co bị j đâu vô web là chuyện thường xuyêncòn slick 052 053 054 hơi phức tạp tí nó bắt wa trang chủ nên chịu khó continues 1~2 lần.Ðang sài 0.54 mang mobi.ít out lắm xác xuất 30%. so với các phiên bản trước truy cập thì nhanh hơn các bro coi lại đi nhé nó đòi check continuos thì bấm lòi phím thử coi hehe.ạc đang nghe ttpod và post bài này và bật slick chat với mối tình đầu ở HàLAN.mọi chuyện suông sẻ
Posted via Mobile DeviceMình cũng hay bị đơ lắm vào mãi ko đc

xem7610

Posted via Mobile DeviceMình cũng hay bị đơ lắm vào mãi ko đc
Posted via Mobile Device
Đúng là đăng nhâp lâu hơn các ver dưới 0.50 (chờ đăng nhập tranh thủ cắm đc nồi cơm cho mẹ :D )
Nhưng ít bị Out hơn những ver khác!

pham_hai_lx

hix :(
Anh ơi, em đã thử mấy lần rồi mà không vào được. toàn báo là ngắt kết nối từ yahoo thôi, Chán quá:(

anttim

Posted via Mobile Devicemình xài viettel mà có đc đâu. Vào web ào ào mà thằng slick thì chịu. Tưởng do máy nhưng 4mart rùi cũg ko đc. Có ai gặp tình hjnh này giúp mình với. Thanks nhjeu

k0bietten

thời gian gần đây vào yahoo bằng mobile bi h bị sao ý, dùng cả slick và yamee đều báo lỗi hoặc chờ mãi không login được.

NGUYENTRANDUNG

Yahoo nâng cấp server Slisk 0.53 về trước đành chịu. Đang test 0.54 này tạm ổn chưa gặp vấn đề gì

hoanghuy16vn

thời gian gần đây vào yahoo bằng mobile bi h bị sao ý, dùng cả slick và yamee đều báo lỗi hoặc chờ mãi không login được.
Mình cũng đang dùng mạng mobile đây. Từ hôm qua đến sáng nay không vào được slick nhưng từ trưa nay đến giờ lại vào ngon lành. Bạn hãy cài bản 0.54 rồi sửa dòng cn.scs.msg.yahoo.com thành scs.msg.yahoo.com (đưa trang chủ về như cũ) là vào ngon lành. Mình dùng từ trưa nay đến giờ chưa bị out

chungtom123

Mình cũng đang dùng mạng mobile đây. Từ hôm qua đến sáng nay không vào được slick nhưng từ trưa nay đến giờ lại vào ngon lành. Bạn hãy cài bản 0.54 rồi sửa dòng cn.scs.msg.yahoo.com thành scs.msg.yahoo.com (đưa trang chủ về như cũ) là vào ngon lành. Mình dùng từ trưa nay đến giờ chưa bị out

từ trước tới giờ chẳng sửa cn hay scn gì hết. vẫn vào ngon ơ chẳng lỗi gì cả;;)

quangtuan13

Bây giờ ban bỏ chữ cn di vào slick ngon lành rồi hình như nâng cấp sever ngon lành rồi dừng thêm chữ cn nữa ko vào đuơc đâu

hugon72

từ trước tới giờ chẳng sửa cn hay scn gì hết. vẫn vào ngon ơ chẳng lỗi gì cả;;)
Posted via Mobile Devicemình cũng vậy từ khi mới ra tới intall là sài thôi trừ lúc continues vài lần chứ đâu chỉnh sửa j đâu.vào nhanh hơn mấy phiên bản trước ko bít các b sài ntn nhưng n72 sài ngon ơ như quả bơ

tu2179

Yahoo nâng cấp server Slisk 0.53 về trước đành chịu. Đang test 0.54 này tạm ổn chưa gặp vấn đề gì
Cái này mình đồng ý nè. Tại vì hồi xưa yamee và slick giống nhau, đã vào là vào đc cả 2, còn ko thì đều ko đc. Bg thì slick vào đc và yamee vẫn ko vào đc. Mình xài gprs mobifone.
Posted via Mobile Devicemình cũng vậy từ khi mới ra tới intall là sài thôi trừ lúc continues vài lần chứ đâu chỉnh sửa j đâu.vào nhanh hơn mấy phiên bản trước ko bít các b sài ntn nhưng n72 sài ngon ơ như quả bơ

ko phải do máy đâu bạn. Mấy thằng bạn mình xài n81 n82 vẫn có ko vào đc mà. Bọn nó đều vào đc web mà ko vào đc slick giống mình.
Cái bản này nó đòi gửi cer. Ko biết làm gì nhỉ. Chỉ biết vào slick tốn tiền hơn. Hồi trc vào mất tầm 6kb, bg mất khoảng 16kb.

tainat

Mình dùng 1 lúc cả yame. Cả slick.Cả ola.Vitalj.Budy và ymtini nữa.Đề phòng những lúc không vào được.Nên chằng lo gì