• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1-6 Làm Gì Nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Ngày này ý nghĩa với các bé lém nhá bà con. Lập topic mời anh chị em tham gia góp ý kiến

+ Tính bài viết khu vực
+ Ngày này có nên online không hay dành thời gian cho bé ?! con-cháu

Nói túm gọn lại là anh em có ý kiến hay chia sẽ gì thì post vào để người sau vào đọc có cái để mà "thực hành" trong này này nhá.

tinh_la_gi

Administrator
Tháng này bắt đầu bằng ngày quá quan trọng với tuổi thơ - ai mà không có tuổi thơ nhỉ ?! Nếu ko có thì tìm đọc ngay cuốn "Tuổi Thơ Dzử Dzội" \-/

Vì thế mà phải open tính bài khu vực 1-6=-5 ngày mới được ... mấy box khác bình thường còn box 8 quá bất bình thường nên -5 hiểu ngược lại vây !!! =))
Mà mở 5 ngày chắc sẽ "đại loạn" không biết các cao thủ spam và các quản lý khu vực có cao kiến nào không nhỉ ;;)

Đúng rồi anh Tình. Ai mà chẳng có tuổi thơ, ngày 1-6 là ngày đặc biệt của trẻ em nên anh em PV hưởng ứng bằng cách tính bài viết cho các mem spam thỏa thích trong 5 ngày như anh Tình đã đề xuất. Vì vậy anh em mình sẽ kể những kỷ niệm khó quên thời thơ ấu nhé. Chúc mừng Quốc Tế Thiếu Nhi 1-6 !=D>

Cleonardo

E đag đi chơi ké với mấy đứa cháu ở Đầm Sen đây,còn nhỏ tíu thiệt ha mấy pác,hồi nhỏ e đi ĐS wài,hay đi lắm.Jờ tới tụi nhóc đi...jốg mình hồi nhỏ cũng ham chụp hình,thix tung tăng,chạy wa chạy lại..làm mình nhớ lại tuổi thơ tuyệt vời của mình.
Thấy đợt sinh nhật bác Phạm Quang ghi tính bài wa hum sau mọi ng la làng tùm lum vì 2topic bi xóa.Lần này mình kể chiện sự tích,ai có chiện hay thì kể cho mấy bé của mọi ng nghe là có lý,ko thì kể về tuổi thơ mọi ng trog pda nè,post hình và phim thiếu nhi trong topic này cho mấy pé xem.Như vậy Ko bị các box khác kiện như lần trước nữa.

DreamLand

Tình yêu tuổi thơ, Quê hương tuổi thơ, Dòng sông tuổi thơ, Nụ cười tuổi thơ... tất cả những kỷ niệm thời chăn trâu, cắt cỏ, thổi sáo giữa cánh đồng ngập tràn ánh trăng, đá banh trên ruộng ngập nước, tắm sông, bắt cá, bắn chim, bắn chuột, ăn trộm, đánh nhau... nhớ lại thấy huy hoàng quá :D
Nhưng đó là khoảng 75 - 80 năm về trước. Có người kể hết ra được, có ai chịu lắng nghe, có người biết chia sẻ, cảm thông ... thì mới giúp chúng ta dễ quay về thời ấu thơ hơn :D

Có lẽ lập Topic cho các pé chat Box cũng vui, cụ Chat ké lun... khụ khụ

TruongHan

Super V.I.P
Cho Tôi xin 1 vé đi Tuổi Thơ

JongZiZi

1.6 này dẫn mấy "pé" đi ăn kem. Hí hí

Nếu đc tính bài viết, xin các pé trùm spam nhớ, fải spam để tạo kết nối chứ ko fải spam linh tinh nhá.

Pé nào thực hiện xuất sắc mục tiêu đó. Sẽ có fần wà đặc biệt dành cho các bé do cụ DL trao tặng đàng hoàng.

Mại dzô mại dzô.... :D

ngoctrien

Member
1-6 àh!đúg là cái nôi của thủa ấu thơ của chúng ta và sau này của các thành vjên nhí hiện nay hồi ức đẹp của thủa ấy thật là đẹp cứ nghĩ lại như mình đang ở vào thời điểm đó lun lun nhớ về nó vì nó là cái nôi của chúng ta mà!

pethuylovely

hồi pé cứ mong đến ngày 1/6 có quà , hix hix giờ lớn vô đây spam hok pít có ai tốt bụng cho mình quà hok ta :(:(:(:(

hovang86

1_6 không còn được tăng quà nữa thì mình vác quà đi tăng người khác vậy.
phải đi sinh nhật đúng ngày 1_6 mới chết chứ nạy.

HuyChung

Mình lớn hơn bé 4t nè. Mình 10t nè. 1.6 mình đợi wà nè. :))

Mình lớn hơn bé 4t nè. Mình 10t nè. 1.6 mình đợi wà nè. :))

Thế này chắc phải đề nghị lập ra quy định là dưới 10t không được tham gia diễn đàn hii

chứ ai lại để thế này .....

DoanNhatHa - 6t tham gia diễn đàn

Anh JongZiZi- Thì 8 tuổi

Còn Huychung - chỉ 0 tuổi đã biết đến PDAVIET rùi haaa=))=)):)):(:)D=))X_X

JongZiZi

Há há, mình đặt 10t là có lý do. Wa 10t hết wà.

Bảo đảm ngày mai PV toàn thiếu niên nhi đồng. :))

HuyChung

Há há, mình đặt 10t là có lý do. Wa 10t hết wà.

Bảo đảm ngày mai PV toàn thiếu niên nhi đồng. :))

Chúc anh sẽ được nhận quà 1-6
Nhận được quà rồi chia cho em đấy nhé .Vì Em bé hơn nên chia cho em phần lớn hơn đấy!!!=))

tinh_la_gi

Administrator
Ngày 1-6 ra thông báo nick nào từ 10t xuống set vào nhóm "Thiếu Nhi PV" bất chấp VIP hay T.mod hay Mod cho về nhóm này hết nếu tuổi bé hơn 10 >:)

saodoingoi142

Moderator
Các anh chị em nói gì thì nói nhưng cho "tui" xin được Chúc mừng các cháu,các con em của các anh chị trên Ngôi nhà PDAViet nhé!!!=D>=D>=D>

@Nhân ngày lễ này xin mời các cháu,các em nếu ai rãnh rỗi và có điều kiện thì hãy ghé thăm tỉnh Quảng Trị.Mình sẽ tình nguyện và bao trọn gói dẫn dắt các cháu,các bé đi thăm quan nhiều Khu di tích và thắng cảnh nổi tiếng ở đây!!!_Lưu ý: Chỉ ưu tiên cho các cháu,các bé thuộc con em trên Ngôi nhà PDAViet thôi nhé!!!\-/:)) @

llTuyetTinhCocll

Các anh chị em nói gì thì nói nhưng cho "tui" xin được Chúc mừng các cháu,các con em của các anh chị trên Ngôi nhà PDAViet nhé!!!=D>=D>=D>

@Nhân ngày lễ này xin mời các cháu,các em nếu ai rãnh rỗi và có điều kiện thì hãy ghé thăm tỉnh Quảng Trị.Mình sẽ tình nguyện và bao trọn gói dẫn dắt các cháu,các bé đi thăm quan nhiều Khu di tích và thắng cảnh nổi tiếng ở đây!!!_Lưu ý: Chỉ ưu tiên cho các cháu,các bé thuộc con em trên Ngôi nhà PDAViet thôi nhé!!!\-/:)) @

Ng ta chỉ cần 30s để đăng ký tên thành viên thôi.....cho anh chết nè.....

oanhngo

1-6 là tết thiếu nhi!
Trẻ em đi chơi thì ít mà người lớn đi chơi thì nhiều
Đi chơi thì lại làm liều
Bởi vậy ngày càng có nhiều thiếu nhi! =)) =))

DreamLand

Ngày 1-6 ra thông báo nick nào từ 10t xuống set vào nhóm "Thiếu Nhi PV" bất chấp VIP hay T.mod hay Mod cho về nhóm này hết nếu tuổi bé hơn 10 >:)

Box 8 sẽ còn mình em làm Mod :))
Ta lợi hại Multifold :))

Status
Không mở trả lời sau này.