• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 link tổng hợp roms cho Kaiser, dễ dàng lựa chọn và download nhanh.

anhtuantq

hay đấy cậu gom từ bao giờ mà nhiều thế.mình cứ lang thang tìm rom hoài mà không biết. cậu có dùng kaiser ko chỉ cho mình bản rom hay nhất mà ổn định nhất đi. thanks

loithuxua

LINKS của các pro thu gom, không phải mình làm đâu hih.

Còn rom nào hay nhất mà ổn định nhất ư, câu này không ai trả lời được, tùy mỗi người và tùy máy nữa. mình thì dùng Ultimate-X.V5.Naked-S.2G. Đây là bảng rom nhẹ "NAKED", mình chỉ cài thêm vài cái linh tinh là dùng ngon.

Nhưng rom tốt nhất theo mình là rom ship 6.0 1.56.405.5

loithuxua

đây là trang web rom bên xda-deverlop,có lâu rồi và ngừng update từ năm 2009(toàn rom cũ thôi)
không chỉ có của kaiser mà bạn có thể tìm thấy rom những dong khác nữa

http://xdadev.f1ip.net/

cách nói của bro này tỏ ra là dân pro, chắc chém gió cũng pro, thành viên kì cựu chăng?!!!. Pro đã dùng bao nhiêu rom 6.5 rồi má dám chê những rom kia là cũ?! cũ không có nghĩa là không cần đến sao? :))

boysky1991

cách nói của bro này tỏ ra là dân pro, chắc chém gió cũng pro, thành viên kì cựu chăng?!!!. Pro đã dùng bao nhiêu rom 6.5 rồi má dám chê những rom kia là cũ?! cũ không có nghĩa là không cần đến sao? :))

không hẳn kì kịu nhưng cũng chọc vọc hogr 3 kon o2 vs 1 kon htc rồi,h đag cố chọc hogr nốt kon htc nuaz :)

giacquanthu7

Mới được cho 1 em Kaiser, đang tìm hiểu để vọc em này, chắc cũng có nhiều điều khác so với dòng BB đang sử dụng.
Có 1 câu hỏi phiền các bác giúp đỡ: bản rom nào chạy ổn định và pin dùng lâu nhất.
Hiện máy em bản rom là: 1.82.721.1 WWE, radio: 1.27.15.32.

boysky1991

Mới được cho 1 em Kaiser, đang tìm hiểu để vọc em này, chắc cũng có nhiều điều khác so với dòng BB đang sử dụng.
Có 1 câu hỏi phiền các bác giúp đỡ: bản rom nào chạy ổn định và pin dùng lâu nhất.
Hiện máy em bản rom là: 1.82.721.1 WWE, radio: 1.27.15.32.
ặc ặc h mà vẫn còn có người dùng 1.82.721.1 WWE, radio: 1.27.15.32
up lên wm6.5 ultimate đi bạn,còn muốn nhẹ,pin lâu hơn nữa thì dùng wm 6.1 profestional(thực ra cũng chẳng hơn là bao) ^^!

giacquanthu7

ặc ặc h mà vẫn còn có người dùng 1.82.721.1 WWE, radio: 1.27.15.32
up lên wm6.5 ultimate đi bạn,còn muốn nhẹ,pin lâu hơn nữa thì dùng wm 6.1 profestional(thực ra cũng chẳng hơn là bao) ^^!
Hi hi, mới được cho mà, đang tập vọc WM. Thanks bác đã tư vấn.