• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

100% MÀU TÍM CHO P1I ĐÂY! THỬ ĐỂ KHỎI PHẢI TIẾC

ngoisaole

Chuyện là dạo này thấy diễn đàn vắng quá cũng ít có cái để phá nữa nên mình ngồi phá các icon , mình rất thích bộ icon 100% walkman nhưng ko thích màu sắc của nó nên đã quyết tâm làm lại một bộ khác với màu sắc mà mình mong muốn và đây là một bộ để biến p1i của bạn thành màu tím từ trong ra ngoài gồm :
theme , bộ icon được chỉnh sửa dựa trên bộ 100% walkman mà caohieu88 đã post . bây giờ mình xin mạn phép chia sẽ với anh em. cũng chẳng có gì mới nhưng trình độ có hạn nên chỉ làm được như vậy anh em thông cảm
PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

mình đã test cận thận trên p1 của mình thành công hoàn toàn
đại bộ phận w950 va m600 đều làm được .
thấy hay thì thank cổ vũ
các bạn download về rùi làm theo hướng dẫn trong đó . ngoài ra 1 số icon như : opera , x-plore , torch ... các bạn cài app ở đâu thì bỏ icon vào resource\app ở đó.
chúc các bạn thành công
download 100% màu tím

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Quá đẹp, đẹp hơn bản walkman mình đã post ( trời HN nóng thấy màu cam hơi dị ứng :)) )
PS: Nghe cái tên tiêu đề quen quen :D

dengrumingzi

Chuyện là dạo này thấy diễn đàn vắng quá

Không vắng mới lạ bac a. Sắp tới có lẽ close ấy chứ. Soft chả thiếu thứ gì. Các bài viết về Kinh nghiệm sử dụng, nâng cấp, hoàn thiện cũng cực kỳ phong phú và đầy đủ. Phải về hưu để nhường chỗ cho thế hệ trẻ tiếp theo. Tre già măng mọc mờ lị.
Đợt tháng 2 vừa rồi mua P990i uiq3 cũng chính vì biết được hàng ngàn thông tin về ưư nhược của uiq, tính năng, giá cả, soft. Mua rồi, dùng cực yên tâm vì trúng mục đích nhu cầu sử dụng của mình.

Giờ không phải lúc yêu cầu gì về UIQ.
Giờ chính là lúc HƯỞNG THỤ thành quả. uiq Ổn định, bền, đầy đủ, nghe nhạc, chụp hình đỉnh khỏi bàn. Cám ơn những người đi trước, cám ơn những mod nhiệt tình như Cao Hiếu, Đoàn Anh Tai, ....

Oá, hình như e lạc đề.:D

Theme đẹp quá thích hợp với mùa thu Hà Nội sắp tới.^^

blackcat13

đã tét thử và chạy rất good trên M600i!rất đẹp khi kết hợp với màu trắng của M600i!thankss anh

vuongtrungduong

bản này chạy trên máy bác nào ở Huế hết ý :)) các O các Mợ cứ gọi là ngất ngây :D
thanks bạn nhé!lúc nãy nhà mất điện giờ mới login đc :D

ngoisaole

Quá đẹp, đẹp hơn bản walkman mình đã post ( trời HN nóng thấy màu cam hơi dị ứng :)) )
PS: Nghe cái tên tiêu đề quen quen :D

thấy các bạn thích mình cũng vui
chẳng biết lấy tên gì nữa. em định bàn với bác trước rùi mới post bài lên(vì nền tản là bài của bác mà) nhưng cả buổi chiều bác biến đâu mất đợi lâu quá nên post lun hihi

anhtuan206

sao mình cài vào thì thấy trong mục control panel không đổi gì cả là sao nhỉ?có bác nào cài bị giống mình không?

Son_Nguyen

sao mình cài vào thì thấy trong mục control panel không đổi gì cả là sao nhỉ?có bác nào cài bị giống mình không?
Bạn thử restart máy vài lần xem sao nhé, do máy chưa nhận hết icon thôi. Hôm rồi mình cài lại icon phải restart 2 lần nó mới nhận đầy đủ.
@ngoisaole: bộ icon bạn làm đẹp lắm, nhưng hơi tiếc 1 chút là giờ mình xài hẳn 1 bộ vừa ý rồi nên ko muốn đổi lại nữa. Ko down nhưng cũng thanks cho bạn 1 phát rồi. Cố gắng phát huy nữa nhé.

ngoisaole

thanks các bạn đã ủng hộ
bạn ko hiện icon của control panel hay sao? nếu ko hiện làm theo bac p3600 thử .còn các icon trong mục control panel thì ko có gì thay đổi cả. muốn tạo luôn icon trong đó khổ lắm hihi

anhtuan206

thanks các bạn đã ủng hộ
bạn ko hiện icon của control panel hay sao? nếu ko hiện làm theo bac p3600 thử .còn các icon trong mục control panel thì ko có gì thay đổi cả. muốn tạo luôn icon trong đó khổ lắm hihi

vậy à.mình là các icon trong đó không thay đổi.vậy là các cái đó không có.ko sao trông màu này đẹp đấy.

ngoisaole

vậy à.mình là các icon trong đó không thay đổi.vậy là các cái đó không có.ko sao trông màu này đẹp đấy.

uh thanks bạn muốn tao trong đó cũng được nhưng kiếm icon phù hợp khó quá. chán máy tính đứng ngồi cài win lại mất cả buổi huhu , phần mền đi hết rồi

kentv009

nhìn dẹp nhưng mà ngứa mắt wá bác ơi....tại trời nóng mà thấy cái này thì....hiiiii

doanquoctuan255

thx bạn ngoisaole nhé...bộ icons màu tím này rất đẹp..Mà khi nào bạn rãnh thì bạn....design bộ icons này theo màu đen và trắng được không bạn??? :D (thay cái màu tím bằng màu trắng) nhìn cho nó PRO hơn í mà :p