• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1Tap Cleaner Pro - Phần mềm xóa "rác" cho điện thoại của bạn

thinga933459

Bộ nhớ điện thoại của bạn ngày càng trở nên "chật chội"....? Cũng như trên máy tính, việc cài đặt các ứng dụng trên điện thoại, sử dụng trình duyệt để lướt web, etc trên điện thoại qua thời gian sẽ tạo nên "rác" và chiếm lấy bộ nhớ, khiến điện thoại của bạn trở nên chậm chạp, không gian để cài đặt, lưu trử cũng sẽ dần bị hạn chế.

Trên máy tính có rất nhiều phần mềm giúp làm nhiệm vụ dọn dẹp fil NMEna ss-320-1-7 ss-320-2-7 e rác. Đối với android, 1Tap Cleaner Pro là 1 giải pháp tuyệt vời giúp bạn tối ưu hóa bộ nhớ của chiếc điện thoại của mình.

DJiCRiroXueZ5J8vbBAbNdJlR01nBEG0YpYztvF1U5uxKnUiKL8HXIwwlkaqbS3GcQ
f-p8bDyE2eyA2S3etpvb6RXOirq5h5EwCYC1qyyxUtP-cPF95EPKsb9-fIeQQVKrZro

wcryx3fKWks_dA7b6Q-pZIUrIKgSjnKCVgoUhIggi5ucBsNl2K3Y0nYQ6CLuh9oTu8U
PSyKGoApH7PiLdnpiQRHCTnFLGnqrueBczUUuRMFOR6m29L_C8Xb0YvAsiP9afZN9RUq

Chỉ cần 1 cú chạm tay bạn có thể hoàn toàn xóa sạch lịch sử lướt web cũng như bộ nhớ cache của các chương trình, tăng dung lượng bộ nhớ trong của máy, giúp máy hoạt động ổn định hơn.

Một số tính năng chính:
1-tap xóa bộ nhớ cache
1-tap để xóa lịch sử tìm kiếm, lướt web của trình duyệt
Cài đặt thời gian tự động xóa cache và lịch sử lướt web
Cài đặt tự động xóa cache khi bộ nhớ trong điện thoại thấp
Chương trình khi khởi động sẽ tự động thông báo cho bạn ứng dụng nào có cache lớn hơn 500kb
Hỗ trợ Uninstall ứng dụng, xem link ứng dụng tại Market, xem thông tin chi tiết của ứng dụng
1Tap Cleaner Pro phiên bản 1.42 (mới nhất) có giá trên market là $0.99.
Mời bạn down về và cài đặt nhé. Chúc dế yêu của bạn luôn sạch sẽ và chạy thật mượt mà ;).
Nhớ bấm Thank nếu bạn thích nhé. Cám ơn các bạn.

Download tại đây: https://www.dropbox.com/s/xx8cslc9yw0qlo9/1Tap_Cleaner_Pro.apk