• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 game kiểu đặt bom có lối chơi là lạ

phamhuan

ads
Trong game bạn sẽ đóng vai chú chó, vì dẫn truyện bằng tiếng Trung mình không hiểu lắm nhưng cách chơi khá hay: bạn có thể di chuyển các khối hợp để "đè" chết các con vật trên bản đồ và ăn các item. Bao giờ giết hết mấy con thú khác trên bản đồ thì qua bản, cẩn thận mấy em lửa ma trơi bay vù vù nhé, chạm vào là toi đó. Game tiếng Trung nhưng lối chơi dễ hiểu, chiến thôi

tải về 240x320
mh 320x240

Astro Boys

Đây là game dạng đặt bom kết hợp nhập vai phiêu lưu. Bạn đóng vai Astro boys- nhân vật truyện tranh nổi tiêng một thời của Nhật Bản. Lối chơi dựa trên nền tảng game đặt bom nhưng hệ thống bản đồ và nhiệm vụ phong phú hơn nhiều. Bạn thậm chí có thể cưỡi thú và dùng nhiều item hỗ trợ khác nhau.

Game có ngôn ngữ tiếng Nga đã được Anh hóa cơ bản. Tuy vậy, bạn có thể chơi game mà không cần quá tâm đến cốt truyện vì cốt truyện không mấy quan trọng

tải về 240x320