• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

2 THEME SPORT CAR CỰC HÓT ĐÊ!!!!!!!!!

Caohieu88

OK, mình biết rùi, P990i thì dùng theme thoải mái, nhưng ý mình là dành cho dòng nào thì nên ghi rõ bạn nhé Thanks bạn!!!

CongVoi

Super V.I.P
dành cho p1i. nhung đôi lúc những theme dành cho p990 thì p1i xài cũng được và ngược lại, kô tin cứ thử xem nào;;)

Cài thì tất nhiên cài đc rùi.Nhưng mà bạn để ý cái thanh công cụ ngoài màn hình xem.Nếu cài không đúng Theme thì thanh công cụ sẽ kô đc trong suốt.Nhìn xấu lém ;)

minhtattoo

thêm 2 theme xe hơi cho con p1i yêu dấu của các bạn nữa đây

sau một hồi lang thang tìm kiếm chọn được 2 mẫu tương đối đẹp cho các bạn nào yêu thích sport car

dqt

OK, mình biết rùi, P990i thì dùng theme thoải mái, nhưng ý mình là dành cho dòng nào thì nên ghi rõ bạn nhé Thanks bạn!!!
Nếu vậy khi dùng theme này trên P9 thì ở màn hình activity nó có hiện 5 icon không???