• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

200k để bik đc 1 con người rẻ hay là đắt?????

jundat

Là đồng hương với nhau, những tưởng sẽ có 1 tình bạn mới tốt đẹp, nhưng thật hok ngờ bi h đồng hương với nhau lại chơi nhau! Mà có nhìu j cho cảm, chỉ là bán xác của con p3600 có 200k, vậy mà từ năm ngoái tới năm nay! Thật hok bik fải nói sao :|

tinh_la_gi

Administrator
Kiện cáo ? Than thân ? Ngẩm sự đời ?!
Chủ topic cần nêu rỏ mục đích của topic để quyết định sự tồn tại của topic nhé

jundat

Kiện cáo ? Than thân ? Ngẩm sự đời ?!
Chủ topic cần nêu rỏ mục đích của topic để quyết định sự tồn tại của topic nhé
cả 3 luôn ạ! Vừa muốn kiện cáo vì cũng là 1 người trong 4rum, vừa than thân vì đồng hương với nhau và cũng là ngẫm nghĩ sự đời, chữ TÍN trong cái thể giới ảo khó có ah?!

DreamLand

Bạn có ý dấu tên tuổi đồng hương kia ?? Kiện cáo ở khu vực này là sai hoàn toàn nhé !!
Topic chỉ tồn tại vì những mục đích: than, chia sẻ cùng anh em trong BOX và cũng là thông báo cho anh em biết mà tránh lặp lại trường hợp trên.
Vì nick kia ở trong forum, nên mình mong bạn hợp tác, kể lại sự việc và đưa ra một vài bằng chứng cụ thể để mình trình bày với BQT có hướng để xử lý nick kia, và để tránh những trường hợp đáng tiếc có thể sẽ xảy ra sau này với anh em khác. Không thể để kẻ phạm tộ nhở nhơ ngoài vòng pháp luật được :)

tinh_la_gi

Administrator
Cũng không nên quá khắc khe chứ nhỉ ... giải trí mà ..

Có lúc muốn kiện - có lúc lại muốn tâm sự - có lúc lại không muốn nói ko phải vì sợ mất lòng, mà củng có lúc muốn nói ... cảm giác rất khó chịu ... chủ topic cứ tâm sự tiếp nhá .. nay mai gộp vào topic "than thở" nếu đồng chí vẩn buồn ... và vào topic giải trí nêu đồng chí đã trúc đi niềm đau.

HotelHoangMinh

200k có khi đối với 01 người là rẻ nhưng đối với người khác lại là bán được giá rồi!hihi

jundat

vậy muốn kiện cáo thì wa chỗ nào vậy ah? Đúng là
Không thể để kẻ phạm tộ nhở nhơ ngoài vòng pháp luật được
:D

llTuyetTinhCocll

Nó chỉ mắc so với mấy đứa xì ke thôi....anh bạn kia ui....vẫn còn kia cho chữ tín của anh nó ráp lại đấy.....internet bây giờ nó lẹ còn hơn điện tín...điện tín thì 1 ng biết chứ internet thì bao nhiêu triệu ng` biết á heng....

pethuylovely

Con ngườj là thứ quý já nhất không j mà có thể thay thế được .không có tjền bạc nào mua được 1 con ngườj hết đó

DreamLand

500 triệu năm nữa con người sẽ tuyệt chủng và 1 tỉ năm nữa trái đất sẽ bị hủy diệt. Ai muốn sống sao sống.
Ví dụ mình mua tình bằng tiền, hihi

pekuon

500 triệu năm nữa con người sẽ tuyệt chủng và 1 tỉ năm nữa trái đất sẽ bị hủy diệt. Ai muốn sống sao sống.
Câu này mình cho là đúng một nửa, theo mình tình không thể mua bằng tiền, nhưng tiền là công cụ để phục vụ cho tình yêu.
@jundat : Cái gì qua rồi thì cho qua bạn à, có những người bạn không hề quen nhưng lại là người bạn có thể tin tưởng được.
Niềm tin đặt đúng chỗ sẽ là niềm vui...còn nếu đặt sai sẽ là nỗi buồn, và khoảng cách của nó chỉ là mong manh.

JongZiZi

Con ngườj là thứ quý já nhất không j mà có thể thay thế được .không có tjền bạc nào mua được 1 con ngườj hết đó

Số người truy cập gần đây
The last 5 visitor(s) to this page were:
cleonardo2, DreamLand+ HotelHoangMinh, JongZiZi TruongHan+
This page has had 7 CON DÊs

Vào xem thấy cô này đc hâm mộ ghê. Có cm của cleonardo2 mới ghê. XỬ.

Cái con người biết chỉ là hữu hạn (sự hiểu biết của con người ví như 1 hạt cát đem so sánh toàn bộ vũ trụ). Cho dù trái đất và con người có bị hủy diệt thì Linh hồn mãi mãi bất tử. Vì vậy mình khuyên những ai đang sống đừng quá tham vọng, ích kỷ... kẻo sau này sẽ bị luân chuyển trong vòng đau khổ mãi mãi