• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

chaudatlong

Các bản WP7 cook đều đã được JB sẵn rồi nhé. Còn về nhập Active code thì bản rom WP7 nào chả phải nhập (trừ bản của mình...:p), khi nhập Active code của MS chỉ để vào XBOX LIVE hay Marketplace thôi mà.

ok, zậy là xong rùi, mà winphone 7 đúng là hao pin thiệt mới sac hồi chiều mà giờ còn 50% pin.

chaudatlong

sao e hông thể kết nối với pm zune nhỉ, hom qua máy tính còn nhận mà, giờ hog biết sao nữa

trantruongbk

cách khắc phục khi không kết nối được vào zune

đang cài lại zune và bộ sdk, thử xem sao:D

bạn xem lại máy tính . chuột phải /manage/device manage / vào chỗ kết nối usb xem nó có dấu chấm than ko . có thì bạn xóa nó đi rồi vào action/ scan.... . xem cái nào nữa thì làm tương tự như vậy . sau đó kết nối điện thoại vào .ok

trantruongbk

trợ giúp

em đang dùng bản wp7.8 / mọi thứ hầu như ok trừ mỗi cái khi gọi điện thì màn hình tối đen thui và ko có cách nào bật sáng màn hình lên . ai có bị lỗi như vậy không ạ . ,mong nhận được sự giúp đỡ của anh em điễn đàn