• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3 Vé VIP Cho Box Cộng Đồng Tháng Này

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Mời toàn thể anh em tham gia, ghé ngan khu vực này vào cho ý kiến 3 cá nhân mà theo bạn đáng được set VIP vì những đóng góp cho khu vực ...

Quản lý khu vực sẽ tổng hợp vào báo cáo lại cuối tháng cho BQT để set VIP cho 3 cá nhân được nhiều sự ủng hộ và ý kiến nhất.

TLG.

saodoingoi142

Moderator
Đang online trên Mobile nên mình ko thể nói nhiều được!Song đã vào đây rồi mình cũng xin đc đề cử lên VIP cho thành viên Whinny,vì sự nhiệt tình,khiêm tốn!!!

Cleonardo

mình đề cử tuyettinhcoc,ấn tượng vì sụ đam mê quan tâm đến diễn đàn!

JongZiZi

Topic này không thành viên nào quan tâm sao.

Các bạn ghé ngang đọc.
Có thể thoải mái đề cử bạn của các bạn, hoặc các thành viên khác đã từng tham gia vui vẻ tại Box Cộng đồng này.

Vì sự kiện này. Các thành viên có thể lôi kéo, rủ rê, dụ dỗ ... thêm bạn bè, thành viên khác vào đây chung vui.
Tạo hướng cho Box sau này phát triển mạnh mẽ hơn.

Cùng chung tay xây dựng Cộng Đồng PDAViet vững mạnh.
Với phương châm Connecting People. \-/

Còn 10 days nữa thôi. Mại dzô Mại dzô. \-/ =D>

HotelHoangMinh

Thứ I: Tuyetha; thứ II: pethuylovely. Mình đề cử 02 mem này vì có lẽ đây là 02 mem nữ còn sót lại tại PDAViet. Hi vọng có 02 VIP mới này sẽ lôi kéo thêm nhiều Mem nữ khác và sẽ giúp Box 8 sôi nổi hơn!\-/\-/\-/

JongZiZi

tinh_la_gi nói:
vào cho ý kiến 3 cá nhân mà theo bạn đáng được set VIP vì những đóng góp cho khu vực ...

Các bạn hãy nhìn nguyên văn câu trên. Vì đối với mình thì ai đc set cũng tốt cả. Nhưng :

• tuyetha : Thành viên tham gia cũ, nhưng online thì thất thường, offline cũng ko thấy đâu.
  • pethuylovely : Chưa tạo đc kết nối nào. Vì mình chỉ biết đây là thành viên mới.

Nếu đề cử 2 thành viên trên.
Vậy những thành viên tham gia PV đã lâu, tham gia Box Cộng Đồng khá nhiều.
Thì tính sao với những người ấy bây giờ. :(

Còn gần 5 mems rất hay tham gia Box này.
Gây scandal búa xua đó. Mấy ông spam trong đây wai` mà hổng nhớ à. >:)

Cleonardo

Các bạn hãy nhìn nguyên văn câu trên. Vì đối với mình thì ai đc set cũng tốt cả. Nhưng :

• tuyetha : Thành viên tham gia cũ, nhưng online thì thất thường, offline cũng ko thấy đâu.
  • pethuylovely : Chưa tạo đc kết nối nào. Vì mình chỉ biết đây là thành viên mới.

Nếu đề cử 2 thành viên trên.
Vậy những thành viên tham gia PV đã lâu, tham gia Box Cộng Đồng khá nhiều.
Thì tính sao với những người ấy bây giờ. :(

Còn gần 5 mems rất hay tham gia Box này.
Gây scandal búa xua đó. Mấy ông spam trong đây wai` mà hổng nhớ à. >:)

vậy cho e 1 vé ,e cũng gây xi cang dan nè;;)(chắc là cái số mình vậy:(), box này e ngày nào cũng có mặt=D>
mặc dù e ko ở bình dương nhưng cũng joi' thiệu đc 1 mem nữ ở bình dương vào diễn đàn pdaviet đó là pethuylovely để mai này đi óp có thêm nữ cho xôm tụ..( giải quyết thắcc mắc cho mọi người nghi ngờ pethuylovely là boy)

saodoingoi142

Moderator
vậy cho e 1 vé ,e cũng gây xi cang dan nè;;)(chắc là cái số mình vậy:(), box này e ngày nào cũng có mặt=D>
mặc dù e ko ở bình dương nhưng cũng joi' thiệu đc 1 mem nữ ở bình dương vào diễn đàn pdaviet đó là pethuylovely để mai này đi óp có thêm nữ cho xôm tụ..( giải quyết thắcc mắc cho mọi người nghi ngờ pethuylovely là boy)

Vote luôn cho bạn 1 phiếu nè!!!Cố gắng phát huy tốt hơn nữa trong các Box nhằm góp phần xây dựng và phát triển ngôi nhà PDAViet này nhé!!!;;)

HuyChung

cleonardo2 tớ Vote luôn cho bạn 1 phiếu nè!!!
Cố gắng phát huy hơn nữa nhé!=D>

Status
Không mở trả lời sau này.