• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

35 in 1 - Tổng hợp ứng dụng python by Jimmy88

anhcoj

Đã Sửa lại rồi nha mọi người
Down lại ở bài 1 nhé

jimmy(sp) qủa này ra đòn nặng tay qúa. Hì.. 35 in 1 rất pro .Những ae mới thay máy khác hoặc đồi thẻ nhớ mới thì chỉ một fát install là đã sở hữu trong tay khá nhìu pm hấp dẫn, khỏi phải search mỏi mắt. Tại sao lại ko thanks vì điều đó nhỉ? THANKS! Sr vì online = đt ko có nút thanks
Posted via Mobile Device

quangtuan13

Sao em dùng caj' này duoc dúng 1 lan rôi khoi dông lai máy lai bi out ra ngoài giúp em vói em dùng n7610

NGUYENTRANDUNG

,
Sao em dùng caj' này duoc dúng 1 lan rôi khoi dông lai máy lai bi out ra ngoài giúp em vói em dùng n7610

Kiểm tra modules hoặc không đủ RAM để chạy. Để nhận biết điều này bạn hãy download lại từng pm riêng lẽ về dùng xem sao? Hầu như tất cả pm trên đã có ở khu vực này. 7610 khuyên bạn nên dùng riêng lẻ từng pm thôi

quangtuan13

em cài dươc rồi thank anh nhưng em phai? vào python hoac vào 1 ưng dung nào dó chay trên nền python moi vô duơc 35in1 anh co cái ung dung nào chay mà ko cần vào python hay 1 ưng dung ko nêu duơc thank anh nhiếu