• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

35 năm giải phóng miền Nam thống nhất Đất nước 30-4-1975/30-4-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

View attachment 170140

Cách đây 35 năm, ngày 30 tháng 4 năm 1975, chiến thắng lịch sử của chiến dịch Hồ Chí Minh đã đưa non sông thu về một mối .
Dân tộc ta đã kiên cường, vượt qua mọi khó khăn gian khổ để làm nên những điều phi thường, kỳ diệu cho chúng ta ngày hôm nay.

Một thời khắc lịch sử vĩ đại không bao giờ có thể quên trong lòng mỗi người Việt Nam.

Hưởng ứng tinh thần 30 - 4, Chủ đề muốn nhắc nhở chúng ta luôn nhớ về những hy sinh xương máu của cha ông ta đã đổ xuống để có ngày hôm nay, hãy cùng nhau bảo vệ những thành quả của Cách mạng & xây dựng Quê hương, Đất nước ngày càng tiến bộ hợn, vững mạnh hơn nhé !

Đoạn Video Chiến dịch HCM:
[video=youtube;zfzjM8WUR0Q]http://www.youtube.com/watch?v=zfzjM8WUR0Q[/video]

Anh chị em trên toàn Diễn đàn treo Quốc kỳ lên cho khí thế nha =D>

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Chiến dịch HCM đại thắng mùa xuân năm 1975.....nghe mấy từ đó mà nghĩ phần lịch sử hồi năm 12 ngán dễ sợ.....Cám ơn những người nằm xuống.....

@DL: yêu cầu đồng chí H ra sức ngày đêm, bày muư, tính kế....để đưa ra kế hoạch tác chiến cho 30-4 tới.....với tiêu chí: đánh chậm, đánh lâu và đánh lớn....

saodoingoi142

Moderator
Thêm 1 năm nữa Việt Nam chúng ta tưởng nhớ_kỉ niệm "35 năm giải phóng miền Nam thống nhất Đất nước 30-4-1975/30-4-2010 ".Những ngày tháng ấy đi vào trang sử của Đất nước,vạch ra con đường mới cho đất nước Việt Nam!!!;;)

Cảm ơn tất cả các anh,các chị... đã dũng cảm,hi sinh xương máu bảo vệ Tổ quốc,để có ngày hôm nay độc lập_tự do!!!=D>=D>=D>

Khoaaa

Thêm 1 năm nữa Việt Nam chúng ta tưởng nhớ_kỉ niệm "35 năm giải phóng miền Nam thống nhất Đất nước 30-4-1975/30-4-2010 ".Những ngày tháng ấy đi vào trang sử của Đất nước,vạch ra con đường mới cho đất nước Việt Nam!!!;;)

Cảm ơn tất cả các anh,các chị... đã dũng cảm,hi sinh xương máu bảo vệ Tổ quốc,để có ngày hôm nay độc lập_tự do!!!=D>=D>=D>

phải nói là các đồng chí, Đảng, đồng bào chứ sao anh chị đc

hbinhlove2003

ACE chuẩn bị súng óng bắn ăn mừng nào, ai có súng nhỏ lấy nhỏ súng to lấy to nhá =))

venusian

Moderator
Kiểu này mai phải đi Trung Quốc mua mấy băng pháo về để tơi hôm 30/4 còn đc uống che nói chuyện với mấy chú công an :D

Đảng cộng sản Việt Nam muôn năm
Bác Hồ cũng như vậy.............:D

DreamLand

Anh em ai có ý tưởng Vui chơi có thưởng nào trong Box 8 vào ngày 30 - 4 không :D

jinsk8r

Admin ới treo cờ lên Banner 4rum nha ^^

Em sẽ làm Avatar Hình cờ đỏ sao vàng

jinsk8r

30 tháng 4 tất cả AE box s60v5 treo hình nền này lên nha, ko treo phạt ban nick vĩnh viễn nha \-/ (joking :p)

THCN

Well-Known Member
30 tháng 4 tất cả AE box s60v5 treo hình nền này lên nha, ko treo phạt ban nick vĩnh viễn nha \-/ (joking :p)

Ông bạn tháo ngay cái hình đó xuống cho tôi, nước Việt Nam sao lại không có 2 quần đảo Trường Sa và Hoàng Sa vậy???

Status
Không mở trả lời sau này.