• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360Safe (v3,v5) v3.5.1 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

tuanloc1

360Safe (v3,v5) v3.5.1 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

Đây cũng là một PM quản lý điện thoại đa năng tương tự như SafeMgr. Hầu hết các chức năng của SafeMgr đều có ở PM này. Cho nên mình không giới thiệu nữa nhé.

Trong quá trình vừa Test vừa Vh, mình thấy PM này có những điểm nổi trội hơn so với SafeMgr như sau:
- Các chức năng của nó ổn định hơn, ít bị lỗi như SafeMgr
- Có thêm chức năng chống quay lén bàn phím mà hiện nay trên thế giới đang e ngại (SafeMgr chưa có chức năng này).
- Tin nhắn bị chặn vẫn hiện tên, không hiện số như SafeMgr...

Cập nhật mới:

1. đổi mới giao diện, biểu tượng nhìn bắt mắt, quản lý thuận tiện hơn.
2. Tối ưu hóa khả năng chuyển tiếp tin nhắn và tăng tốc hệ thống.
3. Chữa nhiều lỗi từ phản hồi của người dùng.

Có hai bản: 1 bản đầy đủ, bình thường, Bản dưới mình lược bỏ đi mục Danh bạ của nó. Thích bản nào, tải bản đó nhé các bản. Theo mình thì bản đầy đủ dùng rất tốt!

motsinhvien

bạn kiểm tra dùm mình nhé, sao mình cài ko được? (các bản khác và chương trình khác cài bt vì máy đã hack) thanks

duylinh27884

Moderator
bạn kiểm tra dùm mình nhé, sao mình cài ko được? (các bản khác và chương trình khác cài bt vì máy đã hack) thanks

Cài bt bạn nhé

Có thể file bị lỗi trog quá trình tải về,bạn thử tải lại rồi cài lại xem sao

motsinhvien

đã tải lại và cài lại vẫn ko được huhu ko hiểu lý do các bạn ơi vì đã kiểm tra các ctr khác cài phà phà

duylinh27884

Moderator
đã tải lại và cài lại vẫn ko được huhu ko hiểu lý do các bạn ơi vì đã kiểm tra các ctr khác cài phà phà

Máy người khác cài bt mà máy bạn ko cài đc thì phải kiểm tra lại máy bạn chứ ko phải tra lại lại pm vì pm bình thườg mà có lỗi gì đâu:)) có 2 bản bạn cài bản nào vậy?ko cài đc nó báo sao?File corrupted hay update errors?nếu là update errors thì gỡ bản cũ ra rồi cài bản này vào!ko nói rõ gì cả biết đườg đâu mà giúp:(