• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D warrior Zhao Yun - Triệu Vân 3D phiên bản 1.3.1 Việt hóa 100%

LoiPT

Cái game này cũng máu chơi mà cái câu từ của nó chán quá nên hôm nay ngồi chỉnh sửa lại nó tý còn mỗi câu mà hoa mắt quá tìm không thấy nên chả chỉnh sửa được nữa.
Tạm thời là việt hóa 100% rồi mình nghĩ thế chừ cái phần quảng cáo trong game không thấy hiện nên quách luôn :)) ai còn thấy từ Tàu nào thì mách với nhá tại hoa mắt quá rồi ;)) Hè nóng ngồi học chả học được lôi game ra Việt hóa. :))
Đây là Hình icon của game đã chỉnh sửa lại

Ai Nói Tàu làm được tất cả, Việt Nam sẽ và còn hơn thế :))

Đây là Triệu Vân đó. nếu chưa rõ Triệu Vân là ai thì qua đây nhé

Hình minh họa thêm phần phong phú nha :)

File tải tại đây:
Bạn nào đã cài các bản việt hóa trước thì khi cài đặt thông báo lưu dữ liệu cũ chọn nhé

MediaFire
Box.com
4shared

Nếu copy bài viết xin ghi rõ nguồn Lợi Nguyễn tại PDAViet® nha.
wWw.LoiNguyen.Tk

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
có 2 map bạn ak :) không biết phải có bản Pro và bản Free không nữa
Vừa Update bản hoàn thiện hơn nhé :)

Em thử châm cứu xem lúc mình save game thì nó có tạo ra file save nào khác hay k. Nếu như lấy được file save đó thì có lẽ hôm nào a cũng dow về chơi thử xem sao. ngại mỗi khoản fw hay thay đổi mà thời gian để cày 1 game liên tục thì k có.

LoiPT

Em thử châm cứu xem lúc mình save game thì nó có tạo ra file save nào khác hay k. Nếu như lấy được file save đó thì có lẽ hôm nào a cũng dow về chơi thử xem sao. ngại mỗi khoản fw hay thay đổi mà thời gian để cày 1 game liên tục thì k có.
Nó lưu ở C nhưng không biết file nào anh ạ :D

ủng hộ cái nào ^^, gớm hơn 4mb cơ à :ar!
Gốc cũng gần 4mb mà, 3D chơi không giật :)
Có Pro nào chỉnh sửa câu từ cho game với mình không hiểu sao làm toàn lỗi file

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

game hay wá . kanta chuyển sang việt hóa game rùi ak` ?. thank bạn nha :))
rảnh thì ham tý thôi FW tạm ổn thì phải có cái mà chơi chứ chạy đi chạy lại mãi :)) CookRoom giờ chưa có mod mới gì cả :)