• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3g bị lỗi sau khi update app trên cydia

dtt3003

máy sau khi up date hàng đống app trên cydia cùng thì bị tình trạng sau khi restart vô lockspreen tự nhiên nó reload springboard
mong các anh cứu
e ko thể nhấn nút j đc ngaòi việc nhìn nó có reboot lại cứ mỗi 10' đau lòng wa chắc nó đie rùi :( :(

Zenki

Super V.I.P
máy sau khi up date hàng đống app trên cydia cùng thì bị tình trạng sau khi restart vô lockspreen tự nhiên nó reload springboard
mong các anh cứu
e ko thể nhấn nút j đc ngaòi việc nhìn nó có reboot lại cứ mỗi 10' đau lòng wa chắc nó đie rùi :( :(

Cài nhiều ứng dụng quá nên nhiều cái nó đá nhau gây ra lỗi đó!

Zenki

Super V.I.P
vậy làm bây h anh ơi rétore lại ah hay sao cứu e với

Restore và Jailbreak lại, sau đó cài từng App 1 trên Cydia, theo dõi xem App nào bị đụng rồi Remove đi, chỉ cài các App cần thiết thôi, đừng có cài nhiều quá.

phdzung

hôm nọ vừa bị xong :)) thế là chăm chỉ tắt máy và restart để hy vọng nó chạy Safe Mode rồi remove các phần mềm đụng nhau :D cái của mình hay đụng nhiều thứ nhất là Quick Lock thế là remove hắn luôn, và kết quả là lại OK ^^ mình may mắn là trong gần 1 ngày tích cực tắt máy bằng giữ cả HOME cả Nguồn rồi lại bật lên thì nó có 3 lần vào Safe Mode, lần đầu remove SBRotator nhưng ko đc, lần 2 remove SBSettings nhưng ko đc, thế là nghĩ ngay tới thằng khốn Quick Lock và lần 3 remove nó thì OK hết, sau đó lại vào Cydia cài lại SBSetting ^^