• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[4-6-2010] PhotoBook v1.40*Phiên Bản Chính Thức*

phuonxinh

[4-6-2010] PhotoBook v1.40.Bản Chính Thức

Phiên bản PhotoBook v1.40.Final cập nhật:
*. giao diện chính, đa phương tiện ( được liệt kê tất cả các hình ảnh của thiết bị),
*. sự hỗ trợ font hệ thống,
*. cải thiện tốc độ tải các tập tin và thư mục,
*. tăng thêm các "xác nhận" chủ chốt.
*. Có thể tùy chỉnh sử dụng biểu tượng thư mục "đi lên",
*. bạn có thể làm sạch bộ nhớ cache hình ảnh,
*. vài cải tiến nhỏ khác!
attachment.php

PS: ứng dụng đã tăng các tập tin ngôn ngữ cho các ngôn ngữ Brazil ,Czech, English,Greek,Polish,Slovak,và Tiếng Việt, nhưng ở cài đặt ngôn ngữ của chương trình và cài đặt font lại không có phần thiết lập chọn ngôn ngữ ứng dụng .Các bạn phải tự tùy chỉnh cài đặt ngôn ngữ,ở đây mình đã thiết lập ngôn ngữ cho ứng dụng là Vietnamese.
¤Tải Về: PhotoBook 1.40.Final.zip

[URL="http://www.mediafire.com/?zj2ontnewy5"]Mediafire
[/url]

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Final nghĩa là sao nhỉ?:-?
Nghĩa là từ giờ nó không update nữa sao:(:(

Chienkon88

Final nghĩa là sao nhỉ?:-?
Nghĩa là từ giờ nó không update nữa sao:(:(

Final có nghĩa là bản 1.40 cuối cùng cưng à , nếu có ra bản sau sẽ là 1.41 hoặc 42 , 43 , 44 , 45 =)) :D :)) . . . . v . v & v . v . . . :p

Good Luck !

pekuon

ứng dụng đã tăng các tập tin ngôn ngữ cho các ngôn ngữ Brazil ,Czech, English,Greek,Polish,Slovak,và Tiếng Việt, nhưng ở cài đặt ngôn ngữ của chương trình và cài đặt font lại không có phần thiết lập chọn ngôn ngữ ứng dụng .Các bạn phải tự tùy chỉnh cài đặt ngôn ngữ,ở đây mình đã thiết lập ngôn ngữ cho ứng dụng là Vietnamese.
Đúng là mình vào phần Font and Language thì không có phần lựa chọn ngôn ngữ. Vậy nếu mình down trên LCG về cài mà muốn chọn Tiếng Việt thì làm thế nào vậy bạn?

Bo0Bo0

Tất nhiên sẽ vẫn là 14 ngày rồi,cách crack thì cứ tham khảo các topic trước..làm được các phiên bản đó

phuonxinh

Đúng là mình vào phần Font and Language thì không có phần lựa chọn ngôn ngữ. Vậy nếu mình down trên LCG về cài mà muốn chọn Tiếng Việt thì làm thế nào vậy bạn?

bản của LCG thỉ làm j có Tiếng Việt mà chọn hả bạn.
Vừa nãy bạn có pm chn mình là ko down dc... Chắc giờ đã down đc rùi chứ?(với link Plunder,bạn cứ tìm chỗ nào có dòng "Download" thì kích vào ,còn dòng "Download Now" thì đừng kích)

"nếu các bạn làm theo cách mình đã hướng dẫn trong gói nén thì các bạn có thể quên đi cái "14 ngày dùng thử " của photobook. Khi có phiên bản mới đc cập nhât thì chỉ việc tải về cài đặt mà ko cần chờ bản cr@k.
Làm một lần duy nhất dùng luôn cho các bản sau này(trừ phi Lcg fix lại) "

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Tình hình là thế naj
+ em xài v1.4b của bác phuonxinh làm theo hd và mải là 14 ngày
+ dùi em xóa bản v1.4b đó thay bằg v1.4c của vothjen thì ko sd crak đc
+ giờ em cài bản v1.4 final này làm theo hd trc khi mỡ photobok ra, xog vào mở thì nó ghi cn 10ngày sd như v1.4c kia.
Ko biết thế nào đây.

kauchunho

Ps. Tình hình mik đả tìm ra lỗi.
Trog c\system\date có 1file sẳn datacount.bi dùi. Mik để ý nó 92b còn datacount.bi trog date.zip có 64b. Mik đả thay thế và lạj là 14 ngảy.
Nhug file datacount.bi 92b kia thj là jh đây? Liếu có ảh hg đến app khác ko đây.:( :(

Ps. Tình hình mik đả tìm ra lỗi.
Trog c\system\date có 1file sẳn datacount.bi dùi. Mik để ý nó 92b còn datacount.bi trog date.zip có 64b. Mik đả thay thế và lạj là 14 ngảy.
Nhug file datacount.bi 92b kia thj là jh đây? Liếu có ảh hg đến app khác ko đây.:( :(

muốn dùng mà không cần quan tâm đến 14 ngày của nó, khoảng 10 ngày 4mat 1 lần, vừa sạch máy vừa dùng mãi mãi=))

phuonxinh

kauchunho nói:
Ps. Tình hình mik đả tìm ra lỗi.Trog c\system\date có 1file sẳn datacount.bi dùi. Mik để ý nó 92b còn datacount.bi trog date.zip có 64b. Mik đả thay thế và lạj là 14 ngảy.Nhug file datacount.bi 92b kia thj là jh đây? Liếu có ảh hg đến app khác ko đây.

vậy thì bạn hãy xóa bỏ tập tin datacount.bi 92b đó đi, sau đó hãy giải nén các tệp tin trong gói Data.zip mình kèm theo vào lại ổ DATA đó và đổi thuộc tính 4 tệp đó thành chỉ đọc là xong .Từ bây jờ bạn đã được dùng thử mãi mãi ứng dụng PhotoBook rùi đó,kể cả khi bạn cập nhật lên phiên bản cao hơn.

phuonxinh

muốn dùng mà không cần quan tâm đến 14 ngày của nó, khoảng 10 ngày 4mat 1 lần, vừa sạch máy vừa dùng mãi mãi=))

không nhất thiết phải vậy đâu đại ca, trong gói Data.Zip em kèm theo có đủ tất cả các tệp tin do photobook tạo ra trên hầu hét các máy symbian.Và các tệp đó là zin 14ngày.Khi mọi người chép các tệp đó vào C: system/data (phải đồng ý ghi đè nếu x plore hỏi) và làm đúng theo Hướng dẫn thì mọi người đã có thể dùng free mãi mãi photobook rùi

pekuon

bản của LCG thỉ làm j có Tiếng Việt mà chọn hả bạn.
Vừa nãy bạn có pm chn mình là ko down dc... Chắc giờ đã down đc rùi chứ?(với link Plunder,bạn cứ tìm chỗ nào có dòng "Download" thì kích vào ,còn dòng "Download Now" thì đừng kích)

"nếu các bạn làm theo cách mình đã hướng dẫn trong gói nén thì các bạn có thể quên đi cái "14 ngày dùng thử " của photobook. Khi có phiên bản mới đc cập nhât thì chỉ việc tải về cài đặt mà ko cần chờ bản cr@k.
Làm một lần duy nhất dùng luôn cho các bản sau này(trừ phi Lcg fix lại) "

- Hi, tại lần đầu tiên down ở trang đó, mình chọn Download now, thế là đợi mãi không được, sau chọn Download thì được.
-Không hiểu sao bản này trong phần Font and Language không thay đổi được ngôn ngữ nhỉ?

phuonxinh

- Hi, tại lần đầu tiên down ở trang đó, mình chọn Download now, thế là đợi mãi không được, sau chọn Download thì được.
-Không hiểu sao bản này trong phần Font and Language không thay đổi được ngôn ngữ nhỉ?

Theo như Thiết kế thì có phần đó,nhưng trên thực tế thì ko thấy (có lẽ do kinh phí cho nó hơi cao)
muốn đổi qua ngôn ngữ khác thì vào sửa lại dòng Language trong tệp config.cfg thành ngôn ngữ khác là xong ( có 7 ngôn ngữ để lựa chọn)

pekuon

Theo như Thiết kế thì có phần đó,nhưng trên thực tế thì ko thấy (có lẽ do kinh phí cho nó hơi cao)
muốn đổi qua ngôn ngữ khác thì vào sửa lại dòng Language trong tệp config.cfg thành ngôn ngữ khác là xong ( có 7 ngôn ngữ để lựa chọn)

Theo như trên 4rum LCG thì chức năng này sẽ được cập nhật sớm nhất.

phuonxinh

Sớm cũng fải trên 15 ngày nữa,...ai đời trong lang có , data có ,nhưng app lại ko có

pekuon

Sớm cũng fải trên 15 ngày nữa,...ai đời trong lang có , data có ,nhưng app lại ko có

Chắc tại làm chưa kịp nhưng bị hối quá nên đưa lên thôi.=))
Mà mình thấy Vietnamese nó dịch cũng chưa chuẩn xác lắm.:(

Kojiro

Super V.I.P
Mình gặp với PM ERDS shot rồi, tiếng Việt mình nhiều nghĩa quá nên qua google thành chẳng ra gì, ai đời Disable = Tàn tật 8-|

Mình gặp với PM ERDS shot rồi, tiếng Việt mình nhiều nghĩa quá nên qua google thành chẳng ra gì, ai đời Disable = Tàn tật 8-|

Nó dịch Tàn tật là quá đúng rồi=)) vì tàn tật thì chẳng làm ăn gì được=))