• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

4shared... Upload file giờ chỉ là sự đơn giản! (30.07.2010)

tienquoc87

4shared.sisx v0.002 cho S60v3v5

Giới thiệu:

4shared được thiết kế để cho phép bạn truy cập tài khoản 4shared của bạn từ điện thoại di động, xem tập tin, lưu chúng vào điện thoại của bạn, và đồng bộ hóa hình ảnh từ điện thoại của bạn vào tài khoản 4shared của bạn.

Ứng dụng này làm việc với các dịch vụ 4shared chính, và không dành riêng như là một sản phẩm khác. Nếu bạn đã có một tài khoản 4shared, các ứng dụng sẽ cho phép bạn đăng ký và tạo một tài khoản miễn phí 10GB 4shared.
Các dịch vụ cung cấp tài khoản 4shared chính lên đến 100 GB, đồng bộ các tập tin trên máy tính của bạn, an toàn sao lưu các tập tin của bạn trực tuyến, và cho phép bạn truy cập các tập tin của bạn từ bất cứ nơi nào thông qua trang web của chúng tôi.

Để tìm hiểu thêm về 4shared, hãy truy cập www.4shared.com
4shared là chia sẻ tập tin đáng tin cậy nhất trên web và sáng tạo trên tất cả mọi thứ. sau khi thành công 4shared Desktop cho các cửa sổ, đã phát triển ứng dụng này rất tốt cho Nokia S60v3v5!
Sau khi đăng nhập chương trình trong thành công và nhận dữ liệu của tài khoản của bạn cửa sổ chính.

Có điều khiển chính sau đây:
Đây là một số tính năng chính của "4shared (Symbian)"

1. Thư mục (cho bạn thấy cấu trúc thư mục của tài khoản của bạn)
2. Danh sách các tập tin và thư mục (cho bạn thấy nội dung của thư mục được chọn)
3. Danh sách các tập tin để tải lên (chứa các tập tin mà bạn muốn tải lên)
4. Kết nối 4shared của bạn trên đi
5. Xem các tập tin của bạn
6. Tải tập tin để xem offline
7. Hãy tải tập tin hình ảnh, video và hơn nữa lên tài khoản 4shared của bạn chỉ cần một cái nhấp chuột.
Yêu cầu: Symbian S60 Edition 3rd/5th
Link:
www.4shared.com/file/iE-2nTlo/4shared_PDAVIET.html

Cảm ơn mọi người đã quan tâm ủng hộ!
Thank☺

pekuon

nếu mà có nhu cầu lưu trữ lâu daì thì nên dùng 4shared hoặc mediafỉe. Nhưng nếu chỉ cần trong thời gian ngắn thì vietup vừa nhanh mà down lại tiện lợi.
Có soft nào hỗ trợ down 4shared không nhỉ?

tienquoc87

nếu mà có nhu cầu lưu trữ lâu daì thì nên dùng 4shared hoặc mediafỉe. Nhưng nếu chỉ cần trong thời gian ngắn thì vietup vừa nhanh mà down lại tiện lợi.
Có soft nào hỗ trợ down 4shared không nhỉ?

Ý bạn là sao?
Muốn soft dowm đc link 4shared hay down những pm mà bạn đã up lên 4shared.

Với soft 4shard bạn có thể upload, download, copy link chia sẽ cho mọi người!

pekuon

Ý bạn là sao?
Muốn soft dowm đc link 4shared hay down những pm mà bạn đã up lên 4shared.

Với soft 4shard bạn có thể upload, download, copy link chia sẽ cho mọi người!

Ví dụ như có ai đó đưa link 4shared, mình paste link vào phần mềm là tự nó down về, khỏi cần vô web rồi đợi 20s nữa.

tienquoc87

Ví dụ như có ai đó đưa link 4shared, mình paste link vào phần mềm là tự nó down về, khỏi cần vô web rồi đợi 20s nữa.

Có soft hỗ trợ download mà!
Quy tắc 4shared là như zậy, ở đâu mà chẳng đợi 20s. Chỉ có pm 4shared là kô phải đợi thôi, bạn cầm pm gì thì tìm kiếm ở pm 4shared này rất nhanh, kô phải đợi. Kô có sức mà down thôi...hihi☺

Opera Mini down tốt mà sao bạn cần soft đó làm gì, cài cho nặng máy!

shooter157

mọi người cho mình hỏi mình dùng uceweb sao dao nay vào 4shared no ko down đựoc nhi?

tienquoc87

mọi người cho mình hỏi mình dùng uceweb sao dao nay vào 4shared no ko down đựoc nhi?

Dùng OperaMini mà down nha bạn!
Thằng này tuy là java, nhưng mấy trang như mediafire, 4shared... Nó gặm tuốt!