• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230 có fw 21.6.5

wimax16vnn

kiểu như 20.0.5 lên 20.6.7
giờ thì 21.0.4 lên 21.6.5
ko có gì mới đâu, mà ko có FW của VN nữa

quang_khanh_92

trông cho có FW mới mà làm mình sướng như khi FW12 lên FW20 ấy. he he
5800 thì hi vọng đc lên symbin^3. còn mình hi vọng FW mới cho 5230 đc up lên cái HS của N97 hay C6 thôi :D :D

0908727527

trông cho có FW mới mà làm mình sướng như khi FW12 lên FW20 ấy. he he
5800 thì hi vọng đc lên symbin^3. còn mình hi vọng FW mới cho 5230 đc up lên cái HS của N97 hay C6 thôi :D :D

Lên hs N97 là may rùj k lên đc sym^3 đâu

Hoden

Super V.I.P
Nếu ai đã up lên được rồi thì cho tí thông tin cảm nhận , nếu cứ thảo luận chung chung thì sẽ phải CLOSED topic thôi

mong chủ topic sử lại bài có hình ảnh của fw mới

wimax16vnn

hôm nay vào Navi vẫn chưa thấy có bản cho vn .chắc cũng chả mong chờ ở fw này

sẽ ko có cho VN lun đâu, mún thử cứ down về rùi add thêm ngôn ngữ VN vào , xong rùi JAF lại
=================
bác chủ thớt test chưa, cho xin 200 hình?
hay chỉ đưa lên cho ae làm chuột bạch trc vậy?

wimax16vnn

minh up len rui chay cung tot nhung minh up lai 21.0.4 bi loi sau khi up man hinh cu chop tac lien tuc khong len man hinh chinh nhung up lai 21.6.5 thi ok ma toan tieng trung hoa ko moi chet khong co tieng viet dau

sao hay thế? u down FW mà ko die fone àh

hplaai

minh up len rui chay cung tot nhung minh up lai 21.0.4 bi loi sau khi up man hinh cu chop tac lien tuc khong len man hinh chinh nhung up lai 21.6.5 thi ok ma toan tieng trung hoa ko moi chet khong co tieng viet dau
Nhắc nhở: Tiếng Việt có dấu đi nhá.
"Tiếng Việt còn, nước Nam còn!"
Bạn up lên phiên bản mới rồi lại up ngược lại phiên bản cũ nên mới lỗi đấy.
Máy hiển thị tiếng Trung vì bạn download fireware china rồi. >:)