• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230 ĐƯỢC NOKIA NÂNG LÊN FW 21.9.105

wimax16vnn

5230 ĐƯỢC NOKIA NÂNG LÊN FW 21.9.105

TẠM THỜI CHƯA CÓ VIETNAM , VÀI HUM NỮA SẼ CÓ UPDATE THÔI

ngviethoa

kiểu này nokia muốn loại bỏ CFW C6 hết đi đây mà,.
web PNHT bị dos khéo lại nokia làm.cuộc chiến nokia và PNHT

ngocha2006

Haha đúng vậy
Liệu sẽ có 1 bản nâng cấp mới trên PNHT, trong thời gian tới ko nhỉ
=))

ngocha2006

Đang thấy mấy ông PNHT ngiên cứu up FW c5-03 cho em dong s60v5
Ko bít có thật không
-c5-03 có cấu hình giống mấy em 523x
Vậy mà bên trong
-CPU > 600( trong khi mấy em mình >400)
-Thời gian nge nhạc > 30g( em mình khoang 20h thui)
Không bít thằng nokia chế thế nào nữa mà lên khíp thế
Mà em nó cũng ram 128,bộ nhơ trong thấp 40Mb,CPU cũng dùng ARM 11

quyrombinhduong

C5-03 có HS như 5230 mừ ! :-? , chắc mấy bác PNHT muốn "ép" dòng s60v5 lên CPU>600 chăng? huynh nào bít giải thích cái!

ngocha2006

Ko bít thấy trên dailymobile bảo tốc độ thật cpu lên đến >600 GHZ( ko phai ép lên đâu,tốc độ đo thất đó),mà khả năng
tiết kiệm pin của nó trâu bò lắm.C5=03 chạy symbian ^1 bản chế từ bản của s60v5
nên có một số cải tiến đáng kể.

wtpwt

Táy máy Up lên. Đang đắn do Downgrade. :"> Tiện thể cho hỏi. EM Up, đổi nhiều FW và nó Die, Dead (mất nguồn) rất nhiều lần. Liệu có đến lúc nó chết hẳn không nhir.

Bác nào cook tiếng Việt cho bản này với nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

kutamitsu

khi nào có các bản cfw mới tương đương mới thử. bây giờ mà chích vô là "lạc mất dòng sông" ngay hề hề

angelboy12

cái lảo cutamitsu này đi đâu củng nói thấy ghét. Ai củng như cái lảo này thì làm gì co cwf để mà thử nhỉ. Tòan ăn chắc mạc bền thế này thì cò lâu mới co cwf để mà làm vì lúc nào củng sọ mìh bị lạc lỏng. Nên ko dáp ùp thử cái mới mẽ...

kutamitsu

vì trình độ yếu kém thì làm sao mà dàm xài trước chứ, lạy hồn. tui còn chưa biết cook kiếc gì, chỉ biết flash thôi, chỉ có xài rồi đưa ra nhận xét cho anh em tham khảo thôi chứ nào có biết gì.