• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5233 đã có Fw mới lên bản 21.9.104

ngocha2006

Trên Navifirm đã đăng bản mới cho 5233
Ai tải về Test xem thế nào nha.
Đang dùng c6 trên 5233 lên ko mun dổi
Dùng xong cho ý kiến.
Cài song ko dùng được CFW c6 nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ngocha2006

Haha
Chú thế mà đúng
=))

Cái này đưa nên chỉ dành cho ai ko hack, ko vọc máy
chỉ muốn hệ thống mượt mà và ổn định thui.

chiquan91

Bác này lừa bàn dân thiên hạ rồi =)), ai không để ý jaf thử không quay về c6 fw được nữa,lúc đấy chỉ có nước vứt máy ;;)

ngviethoa

Mình đang tìm mấy bài hạ fw máy xuống nếu được thì thử nâng luôn :)

hạ ver là rất khó.ko nên thử.ra nhờ box thôi.jaf usb ko dc đâu,die đó

hình nhưu dành cho trung quốc.chỉ 1 QG dc hỗ trọ.

so13mayman62

Dạ 2 ngôn ngữ anh và trung của!mọi cái còn lại như bình thường camera hoạt động tốt ^^ kg phải Fix.mà tên máy là 5236>>tổng bằng 16 "đại lộc".vào mặc định tiếng trung :(( (bỏ qua bước này vào đổi sang Eng tính sau)...còn lại là như 5233 đời đầu hết ^^

vantrong83

Dạ 2 ngôn ngữ anh và trung của!mọi cái còn lại như bình thường camera hoạt động tốt ^^ kg phải Fix.mà tên máy là 5236>>tổng bằng 16 "đại lộc".vào mặc định tiếng trung :(( (bỏ qua bước này vào đổi sang Eng tính sau)...còn lại là như 5233 đời đầu hết ^^

hơ hơ. Pro chơi nhiệt tình thiệt nha. Miễn quay lại nhé.
Khà khà. Cung hỷ cung hỷ.

so13mayman62

Hình như nhà ông ấy có box bồ ạ :))

:)) bác cứ cười em:(tại mấy chục lần flash các bản C6 thấy ngốn pin quá mồ quay lại bản gốc xem nó thế nào í mà tiện thay luôn tên cái máy cho nó có lộc lá tí dạo này em đen quá :-?? .nói chung cứ có bản mới là thế nào em cũng chơi.gọi chung là póc tem cái hí hí

barracuda

thế muốn quay về FW cũ thì chỉ có nước ra hàng nhờ người ta cài lại cho à :(

ngohuyhoang

Bác này lừa bàn dân thiên hạ rồi =)), ai không để ý jaf thử không quay về c6 fw được nữa,lúc đấy chỉ có nước vứt máy ;;)

Ủa, chủ thớt chỉ nói có fw mới, kêu đang dùng bản CFW C6 nên ko muốn đổi chứ có kêu mọi người up lên ko thích thì up lại về CFW c6 đâu mà bác lại bảo là "lừa". Oan chủ Thớt quá :D

ngocha2006

Ha ha ! Chi lí
Bụng ta suy bụng người mà
Em là người lương thiện
Ka ka=))>:)

ngviethoa

thế FW mới có gì hay ko bạn ơi.có gì cải thiện ko để lên cùng cho vui.
dùng csai HS to đùng vật vã cũng hơi chán rùi.lên 5236 đi.vứt con 5233.
bấy giờ gọi là 5236 à.

NguyenDuyThanh

Đây là đợt nâng cấp fw đồng loạt các máy s60v5, có lẽ sẽ chả có cải tiến gì đáng kể đâu. Có lẽ Nokia ra để chống FW C6 đang lộng hành :))

thainguu

FW mới nghe cũng khoái, em đang cần cái vụ từ điển phát âm mà hầu như CFW C6 nào cũng ko làm đc điều này...