• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7zip Unpacker v0.05_VH_By_SymPViet !

Chienkon88

7zip Unpacker v0.05_VH_By_SymPViet ! =D> :D\-/

Phần mềm giải nén đóng gói tệp tin lưu trữ bằng cách sử dụng 7zip !

Thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Se7enhiru

Chủ thớt ơi cho hỏi tí. Fonts bạn dùng có hỗ trợ tiếng trung ko bạn. Nếu có thì cho mình xin font này nha :D ( Bạn có font thư pháp trung việt nào ko cho xin thêm nha ) Thank trước.

Thangnd31082

đây là bản update 0.05 ngày hum nay mà pạn , mình thấy trang web nước ngoài họ mới up mà ;;)

chúc vui !

Bản trước mình đang dùng cũng là v0.05 mà.

Bản 0.05 này ra cũng được thòi gian rồi , mem bên đó up lại thôi !
Tuy nhiên Việt hóa mà, abnj có thể đem các phần mềm xa xưa ra Việt hoa cũng không sao, miễn là nó hữu dụng với mọi người và được anh em ủng hộ !

Chienkon88

Bản 0.05 này ra cũng được thòi gian rồi , mem bên đó up lại thôi !
Tuy nhiên Việt hóa mà, abnj có thể đem các phần mềm xa xưa ra Việt hoa cũng không sao, miễn là nó hữu dụng với mọi người và được anh em ủng hộ !

Ủa vậy hả anh :O , nó ra lâu rùi à , hum qua em mới biết là có phần mềm này đó :-??

hixhix !

bình thường toàn dùng trên PC nên ko để ý :|

chúc vui !

Thangnd31082

Ủa vậy hả anh :O , nó ra lâu rùi à , hum qua em mới biết là có phần mềm này đó :-??

hixhix !

bình thường toàn dùng trên PC nên ko để ý :|

chúc vui !

Không có gì , vụ tệp tin .7z này cách đây lâu lâu là chủ đề gây xôn xao dư luận, giờ thì lắng đọng lại vì có nhiều giải pháp cho nó rồi !

datvietdatviet

Các bạn cho mình hỏi đây là pm nén nhìêu file vào thành 1 file đuôi zip fải không vậy ? Mình đang cần tìm pm như thế.

Auto

Các bạn cho mình hỏi đây là pm nén nhìêu file vào thành 1 file đuôi zip fải không vậy ? Mình đang cần tìm pm như thế.

:-?
7zip unpacker!
Tên nó đã nói lên rồi.
Nén lại thì trên máy đã có zip mng, xplore. Đều nén đc.

w0nderb0y

N72 hình như không thuộc s60v3 thì phải...
.
Xang bên s60v1, hay v2 xem đi...