• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

91Fishery 1.1(05) (Thuỷ trang vui vẻ Online) S60v3v5 Việt hóa by LQT_SymPViet!

Thangnd31082

Game 91Fishery 1.1(05) S60v3v5
(Thuỷ trang vui vẻ Online )
Việt hóa by LQT_SymPViet

Đây là game của China thể loại nuôi cá , thuỷ hải sản online đồ hoạ khá tốt

Khỏi nói nhiều về game này vì chưa quen nhưng hình thức chơi thì hầu như ai cũng biết!

Một số hình ảnh

Đã VI nhanh 90%, một số nội dung sẽ tìm hiểu để VI cho chính xác
anh em tải về và xài thôi, cài đè lên bản 1.0 hoặc bản China 1.1 cũng được, xài link 4share.vn do dung lượng game quá khủng, Mediafire mấy nay bị điên !

Bản dành cho v3: http://up.4share.vn/f/5f6e6b6d6a696666/Vi 91fishery_for_s60(3rd)_1.1 by LQT.sis

Bản dành cho v5:http://up.4share.vn/f/4b7a7f797e7c7b7d/Vi 91fishery_for_s60(5th)_1.1.sisx

Đính kèm tệp ngôn ngữ .RSC cho anh em nào đang xài bản China không muốn tải cả bản VI. Nhớ chép đè vào !\resouce\apps nhé !​

cleverboy1102

bạn ơi , mình download game về và cài đặt khi cài đặt xong vô game thì nó hiện ra bảng gửi tin SMS để đăng ký tài khoản , xong thì mình bấm OK rồi nó tự nhiên out ra ngoài chả hiểu nữa bạn xem giúp mình với

ngunhi

s60v5 có 1.3.2 rồj pác nào pro vh dùm nc.sj.91.com/list/update.shtml

Jerrykist

Hiện giờ còn đăng ký nick đc ko bạn, chứ cái nông trại thì ko đc rồi :(

ngunhi

Hiện giờ còn đăng ký nick đc ko bạn, chứ cái nông trại thì ko đc rồi :(
vào ao cá đăng ký rồi qua nông trại la ok... ao cá ít người on nên đăng ký dễ dàng... ao cá với nông trại chơi chung 1 tài khoản

mai_tien_dat_251

cái này mình chơi cũng lâu rồi nhưng nó đang bị lỗi, cứ nhiều cá là bị lag, giật giật rồi out mất! nản!

ngunhi

cái này mình chơi cũng lâu rồi nhưng nó đang bị lỗi, cứ nhiều cá là bị lag, giật giật rồi out mất! nản!
ao cà hình ảnh đẹp... như lah nãn lắm.... với lại tiền hok nhiều = nông trại...nãn bỏ luôn... test ao ca lên để đăng ký id cho nông trại thui....bạn nào không vào đc nông trại lần đầu tiên... tớ khuyên cài game ao cá về mà đăng ký rất dể dàng... sau khi vào đc ao cá thì vào nông trai đc thôi...

mai_tien_dat_251

ao cà hình ảnh đẹp... như lah nãn lắm.... với lại tiền hok nhiều = nông trại...nãn bỏ luôn... test ao ca lên để đăng ký id cho nông trại thui....bạn nào không vào đc nông trại lần đầu tiên... tớ khuyên cài game ao cá về mà đăng ký rất dể dàng... sau khi vào đc ao cá thì vào nông trai đc thôi...

tiền thu hoạch không nhiều nhưng mức chi tiêu cũng không lớn bằng nông trại!