• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AceMobile SmartInstaller v2.01(5) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Vh by ddt243

YinYang

Active Member
AceMobile SmartInstaller v2.01(5) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Vh by ddt243

Bạn muốn bảo vệ điện thoại của bạn khỏi những người lạ?
Bất cứ khi nào ai đó cố gắng để làm điều đó, nó sẽ hỏi mật khẩu.
Tương tự như vậy người ta không thể gỡ bỏ cài đặt bất kỳ ứng dụng nào mà không cần nhập mật khẩu hợp lệ.
Cách hiệu quả nhất của khóa cài đặt của điện thoại của bạn.
Điện thoại có thể được khóa hoàn toàn, như vậy mà người ta chỉ có thể trả lời các cuộc gọi đến và không thể làm bất cứ điều gì khác với điện thoại.
Lại thêm 1 app khóa mật khẩu nữa cho ae >:)

Show hàng nào

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
mình trong sáng nên ít khi fai bảo vệ ,nhưng cứ down về dự phòng bao h tự nhiên đen tối thì sài >:)

saccerwin

mình trong sáng nên ít khi fai bảo vệ ,nhưng cứ down về dự phòng bao h tự nhiên đen tối thì sài >:)
kiểu này hơi nghi nghi bác ace rồi....
@ddt243: theo app lock của cậu mệt quá......hiện máy tớ đang có 6 cái app lock của cậu rồi.....mà tớ chả dùng cũng dễ dự phòng cho đời sau nó dùng,(vì tớ người lớn nhưng tâm hồn trẻ con)....máy tớ theo chủ nghĩa hoạt hình(con nít)...ảnh cũng toàn là hoạt hình, video cũng là 5 anh em siu nhân và onepiece,,,:D

YinYang

Active Member
kiểu này hơi nghi nghi bác ace rồi....
@ddt243: theo app lock của cậu mệt quá......hiện máy tớ đang có 6 cái app lock của cậu rồi.....mà tớ chả dùng cũng dễ dự phòng cho đời sau nó dùng,(vì tớ người lớn nhưng tâm hồn trẻ con)....máy tớ theo chủ nghĩa hoạt hình(con nít)...ảnh cũng toàn là hoạt hình, video cũng là 5 anh em siu nhân và onepiece,,,:D

tớ cũng onepiece. siu nhơn. xem disney chen nồ thường xuyên. App dành cho AE có nhiều hàng "nóng" thôi >:)

Lúc nào đen tối thì bảo e đen tối với >:)