• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Acer Aspire One 531h con này thế nào nhỉ

thedung

có ai dùng con này cho mình biết nó có choi game warcarft qua garena đc ko,màn hình có 10inch,mình đang hỏi để mua chứ mua vao rồi ko choi đc thìi toi,mình chỉ có ít tiền nên chỉ dám đầu tư con này thôi,có choi đc audition và kiếm thế ko nhỉ có ai dùng rồi giúp mình nhé,mình cảm ơn

CPU: Intel® Atom N270 1.6GHz ( 512KB cache, FSB 533)
RAM: 1024MB DDR2
HDD: 160GB SATA
LCD: 10.1'' WXGA LED BackLight CrystalBrite
VGA Intel GMA 950 up to 128MB (share),
Camera Bluetooh Built i
USB port
Weight: 1.26Kg
Modem 56K, NIC 10/100
Intergrated Wireless LAN 802.11b/g

AndyCuong

Supper Moderators
có ai dùng con này cho mình biết nó có choi game warcarft qua garena đc ko,màn hình có 10inch,mình đang hỏi để mua chứ mua vao rồi ko choi đc thìi toi,mình chỉ có ít tiền nên chỉ dám đầu tư con này thôi,có choi đc audition và kiếm thế ko nhỉ có ai dùng rồi giúp mình nhé,mình cảm ơn

Camera Bluetooh Built i
USB port
Modem 56K, NIC 10/100

cấu hình này chơi game audition không được đâu bạn ạ , với màn hình chỉ có 10.1 quá nhỏ , muốn chơi game tốt nên chọn màn hình từ 14" với CPU từ Dua Core trở lên nhé!

thedung

ý mình ở đấy có chơi đc ko thôi chứ nhỏ to ko wan trongg cùng lắm cho ra ngoai man hình tivi lcd

heniken111

Camera Bluetooh Built i
USB port
Modem 56K, NIC 10/100

với cấu hình trên thì chắc chắn là giật