• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Active windows live cho HD2 win v7.8

titomutkeo

E da update cho HD2 tu 6.5 len 7.8 bag rom pjamenter co bao san la da activation tu dong. Nhung khi e vao market no van bat nhap key nhu thuong. Chang hieu j ca.
Em lan mo xin dc code thi khi active no bao location la o People's Republic of China ko the nao thay doi. E da thu nhieu cach nhung ko dc. Khi e ket noi Zune thj ko sign in dc vi khac location. E chinh may tinh thanh China cung ko dc.
E thu cai phan mem Xap bang may tinh thong qua Tom Xap, XAP Dep dc 1,2 cai con lai deu bao file e down ve la file zip ko cai dc.
E dung may tinh win 7 x64 da cai SDK 7.1 thanh cong.
E da doc va tim tren dien dan nhung lung tung qua. Da phan lam theo deu that bai.
E moi dung nen ga qua. Co bac nao chi cho e cach khac phuc dc ko a??? E ko cai dc phan mem cho may du trong win v7.8 co san XAP Deplover roi.
Buc minh lam y. Bac nao biet cho e xin giao luu cafe luon.
Yahoo e la yeu_anh_thi_vao_007