• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ActiveSync tự động autorun trên Flame

teranosaus

Dear các cao thủ Flame,

Cho mình hỏi Flame của các bạn có bị tự động chạy autorun Activesync không?

Con Flame của mình Activesync chạy autorun liên tục cứ phải tắt bằng Task Manager hoài khó chịu vô cùng. Hic :((

Thanks,

Tera

VUNHATVAN

Bạn dùng một phần kềm task manerger nào đó để loại trừ nó đi. Mình đang dùng WkTASK

teranosaus

Hi bro Văn,

Em vừa down bản WKTASK V1.202 về, hiện tại em đang dùng pBar V1.5

teranosaus

Bạn vào Cấu hình->Loại trừ rồi thêm đường dẫn của Active Sync vào là OK thôi

Thanks bro, túm lại con Flame nào cũng bị Active Sync chạy auto run nếu không dùng thêm một phần mềm task manager để loại trừ nó đúng không ạ?

AnhPheCT

Dùng thằng này xem sao: Cài vào Main!! Xem có giết nó auto ko!! Chứ con SS i900 thì Nó ko sống nổi!!

AnhPheCT

anhphe076 ơi, thế nó có giết luôn không cho sync với pc không đấy?

Không! No! No! Chỉ ko cho nó Auto run thôi Bạn ơi!! Còn Sync với PC thì OK!! Adv Mod SonBlack dùng chương trình này đưa vào Rom đó Bạn ko đọc những phần mềm của các KTV à!! Đọc các phầm mềm đó lấy thông tin mà tìm trên google ấy!!

teranosaus

Không! No! No! Chỉ ko cho nó Auto run thôi Bạn ơi!! Còn Sync với PC thì OK!! Adv Mod SonBlack dùng chương trình này đưa vào Rom đó Bạn ko đọc những phần mềm của các KTV à!! Đọc các phầm mềm đó lấy thông tin mà tìm trên google ấy!!

Hic vẫn chưa đc, AS vẫn chạy vù vù với cái Asynckiller này anhphe076 ạ

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Hic vẫn chưa đc, AS vẫn chạy vù vù với cái Asynckiller này anhphe076 ạ
Cái vụ này thì rất khó diệt mà chủ yếu là do Build ROM . Có build thì cài Asynckiller là diệt được nhưng có build thì cài kể cả vào reg chỉnh sửa cũng không ăn thua:(.