• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adblock Plus - Chặn quảng cáo trên Android (Không cần ROOT) [Up v1.2.0.309]

Dragon459

Manager
Adblock Plus
Chặn quảng cáo trên Android (NO ROOT REQUIRED)

[video=youtube;TCwzYXUZmwA]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=TCwzYXUZmwA[/video]

Giới thiệu:

Adblock Plus chặn tất cả các quảng cáo gây phiền nhiễu trên thiết bị Android của bạn. KHÔNG YÊU CẦU PHẢI ROOT THIẾT BỊ!
Nó chặn tất cả quảng cáo trực tuyến khi duyệt web, và khi sử dụng các ứng dụng yêu thích của bạn như Angry Birds. Nó là 100% miễn phí và làm cho thiết bị Android của bạn thú vị hơn nhiều.

Tính năng:

Adblock Plus blocks: quảng cáo trên điện thoại di động, video quảng cáo, biểu ngữ, các thông báo đẩy, quảng cáo hiển thị, quảng cáo HTML5, và nhiều hơn nữa.
XIN LƯU Ý: Adblock Plus có thể có chức năng giới hạn, tùy thuộc vào phiên bản Android trên điện thoại của bạn và xem điện thoại của bạn đã được bắt nguồn từ:
Bắt nguồn từ: Ngăn chặn quảng cáo qua Wi-Fi và 3G
Không bắt Root với Android 3.1 hoặc mới hơn: Ngăn chặn quảng cáo trên Wi- Fi
Không bắt Root với Android 3.0 hoặc mới hơn: Một số cấu hình thủ công là bắt buộc.
Vui lòng truy cập trang web : https://adblockplus.org/en/android-config#proxy - để tìm hiểu làm thế nào để thiết lập proxy của riêng bạn
Ngoài ra, Android không cho phép quảng cáo bị chặn trên các trang web được mã hóa SSL.
Adblock Plus là một mã nguồn mở, định hướng dự án theo cộng đồng. Nhiều tình nguyện viên đang đóng góp vào sự phát triển và bảo trì của Adblock Plus. Hiện nay, có hơn bốn mươi tình nguyện viên liên tục cập nhật danh sách bộ lọc trong hơn một chục ngôn ngữ khác nhau, đảm bảo rằng tất cả các quảng cáo gây khó chịu vẫn bị chặn.
Xin lưu ý rằng Adblock Plus có thể sẽ trở thành ứng dụng sử dụng dữ liệu trên thiết bị Android của bạn cao nhất. Tuy nhiên, đây chỉ là bởi vì Adblock Plus cần để lọc dữ liệu để đảm bảo rằng các quảng cáo có thể bị chặn. Adblock Plus thực sự là chỉ sử dụng một phần nhỏ của dữ liệu được hiển thị trên thiết bị của bạn.
.​

Phiên bản 1.0

- Giới thiệu phần mềm

Yêu cầu : 2.1 trở lên

Hình ảnh
m5YqvqBbIF5n5otm_JK1PiwvkqSXsR2j6j4Ks4HKTZR8rPjk7o  ysa5lN0SyuuSxqTbE=w705

Xem thêm các ảnh khác

3-vjvBHrMgIjolQp5pLaNHZMZudewdeHiD8dwW_L5M9i_QMrkstB  7RTW5AapGMPk9FgI

Link download

[HIDE-THANKS] Adblock Plus 1.0 on Google Play

or

Adblock Plus 1.0
[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
Adblock Plus 1.0.1

=====Update =====
Adblock Plus v1.2.0.309

============================================================
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Update Adblock Plus v1.2.1.339

[video=youtube;cylw6kp9szY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=cylw6kp9szY[/video]
Link download:

[HIDE-THANKS] Adblock Plus v1.2.1.339 on Home

or

Adblock Plus v1.2.1.339 [/HIDE-THANKS]

Yêu cầu :
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

New :

Use the libadblockplus update mechanism​

BABY2010

Bản thân em đang up rom cook có tích hợp em add block này\
Nhưng các phần mềm miễn phí em cài thì vẫn thấy mấy cái quảng cáo nó chạy bên dưới màn hình trông ngứa mắt lắm
Bác có cách nào tẩy chay mấy cái quảng cáo đó đi không ạ
Thank

Dragon459

Manager
Bản thân em đang up rom cook có tích hợp em add block này\
Nhưng các phần mềm miễn phí em cài thì vẫn thấy mấy cái quảng cáo nó chạy bên dưới màn hình trông ngứa mắt lắm
Bác có cách nào tẩy chay mấy cái quảng cáo đó đi không ạ
Thank

Nếu rom cook chắc cũng dev cũng vất luôn file host rồi. Vấn đề này ae cũng có thảo luận trên Group PV.
Hiện tại ngoài adblock, lucky patcher, CrossBreeder hoặc xài file host thì chỉ còn cách bung apk ra xóa google ads thôi bạn à.

Dragon459

Manager
:feel_good: chết đói là đúng rồi

Viết app ngon rồi chơi giá rẻ thôi. Chứ dựa vào quảng cáo thì e rằng khó.
Nói thì có thể ae dev app không thích chứ gặp app quảng cáo mình đều bug app gỡ hết ads mới dùng. :haha:

kimcy1992

Member
Viết app ngon rồi chơi giá rẻ thôi. Chứ dựa vào quảng cáo thì e rằng khó.
Nói thì có thể ae dev app không thích chứ gặp app quảng cáo mình đều bug app gỡ hết ads mới dùng. :haha:

:haha: hiiii