• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Lite v.4.01

mathanh

Adobe Flash Lite v.4.01

đây là bản cập nhật

tính năng

* Hỗ trợ các chuẩn video H.264
* Cải thiện trình duyệt web
* Hỗ trợ Flash 9
* Hỗ trợ cho tăng tốc phần cứng
* Hỗ trợ cho OpenVG 1,1
* Khắc phục hiển thị hình ảnh
* Hỗ trợ cho nghe mp3

ở đây này

nếu không cài được tải file này về giải nén chép vào ổ C đt phải hack phone nha

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tvmttknyhzb[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

dzzung34

chép là sao bạn, chép từng phần vào ổ C hả ,Private ,resource ,sys chép đè vào C hả bạn

trongvuvan

mình cài thì nó báo component is build in.
nhưng sao không play được MP3 online nhỉ.

jackpham

Bạn nào cài bản của mathanh không được thì dùng bản của Jack edit lại chỉ có hỗ trợ tiếng Anh và Việt thôi!

galabuon

làm sao mà cài, trong rom đã FL3, chỉ có cfw lại thôi

Flash Lite 4.0 will support ActionScript 3, and it is a browser plugin (i.e. not standalone player). Same for Flash Player 10 for devices – a browser plugin (in his slide it was showing 10.1 in Device Central 3). AIR for mobile is the standalone player.

Flash Lite 4.0 is for slower, less powerful and memory-constraint devices, and Flash 10 is for more powerful devices, possibly with hardware graphics acceleration.

Mark also shown Device Central 3. It supports some hardware emulation such as accelerometer and geolocation. Custom device profiles can also be created easily in Device Central 3.

hổ trợ tăng tốc phần cứng, ko có đâu nhé :-?

Nói chính xác là hổ trợ cảm biến tốc độ, cảm biến định vị - như GPS chẵng hạn

n3wb13

FAKE

Adobe Flash Lite 4 has not been released as of May 2010, though Adobe published a reference for developers on its website - Wikipedia

Adobe Flash Lite 4 đã không được phát hành vào tháng 5 năm 2010, mặc dù Adobe công bố một tài liệu tham khảo cho các nhà phát triển trên website của mình

steven25 nói:
connfirmed

tested on cfw 5800/n97 v40/v21 not working guys
.....

shevadang

chép hết toàn bộ thư mục giải nén vô lun hay gì bạn?người ta hỏi mà không thấy trả lời j hết.làm ăn kiểu này kì quá:|

TruongHan

Super V.I.P
chép hết toàn bộ thư mục giải nén vô lun hay gì bạn?người ta hỏi mà không thấy trả lời j hết.làm ăn kiểu này kì quá:|

Ở baì #1 có noí rõ rôì mà bạn
nếu không cài được tải file này về giải nén chép vào ổ C đt phải hack phone nha
Down về rôì chép hết vào private,resource,sys trong ổ C

Anther1991

Ủa, đã nói là fake rồi mà sao nhiều pác mún cài thế nhỉ. Niềm tin thật mạnh mẽ ;;)

shevadang

Ở baì #1 có noí rõ rôì mà bạn

Down về rôì chép hết vào private,resource,sys trong ổ C

chép đè thư mục private,resource,sys trong file nén vào private,resource,sys trong ổ C hả anh.chỉ rõ dùm em.em gà lắm:-??

mrclown

hôm nay thấy forum nokia giới thiệu fw 50.2.005 NAM voi NSU cho 5808 mà trong update chưa có