• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Reader 2.5 crack cài vào ổ E- pm đọc file .pdf cho s60v3

thanhdb8765

pm đọc Pdf của s60v3 (mặc định là 1.5 dùng rất lag). Bản 2.5 này đã crak dùng good hơn bản cũ rất nhiều, đã chuyển cài đặt sang ổ E chứ ko tự kài vào ổ C gây chiếm dụng bộ nhớ như trước nữa
Download Adobe Reader istall E by duythanh.sis with VietPro.Mobi

Chỉnh sửa cuối:

XUANKA

Thank a. Nhưng bản này trc đây e cài thì nó báo lỗi cập nhật,k cài đc.hjx

bạn dùng máy gì.bạn có máy tính không.lỗi cập nhật là do bản này tên khác với bản có sẵn trên máy.dùng phần mềm bung file ra rồi nén lại và đặt tên giống với tên phiên bản có sãn trong máy(phải giống 100% nha,bao gồm tất cả những gì liên quan đến tên)sau đó save lại.bạn có thể dùng phần mềm Siscontent để chỉnh sửa

ở giao diện như màn hình trên bạn vào tool hay file gì đấy (không nhớ nữa,giờ đang đi học nên không mở được phạn mêm lên chỉ rõ cho bạn được) tìm đến mục edit pack hay gì dấy, rồi sẽ chỉnh được các thông số ở ảnh trên.mình đã tìm ra cách này để cài quickoffice cho con n81-2g khi chưa có bản cài trên ổ E,mình cài vào máy bản cao hơn Quickoffice.AM.v6.2.217 mình cài vào được nhủng khi mơ lên thì máy báo notsupport rồi mình đổi tên bản Quickoffice.AM.v6.2.217 giống hệt bản đã cài được vào máy cài xong restart lại phone mở Quickoffice.AM.v6.2.217 lên chạy ok "sướng tê cả người".giờ có bản cài vào ổ E giúp tiết kiệm được kha khá dung lương ổ C vốn hạn hẹp của n81-2g.
bạn về làm thử đi.chúc thành công
đây là siscontent nếu bạn chưa có.mình không biết bản mới nhất là ver bao nhiêu nữa.dùng tạm bản này đi
http://www.mediafire.com/?h59456yibiyaq39

Chỉnh sửa cuối:

mysuol213

Theo ý kiến của t,thì tốt nhất là cài OfficeSuite 4.0 và AdobeReader 2.5 là hoàn hảo nhất khi lựa chọn phần mềm đọc văn bản vì tính ổn định và tiện dụng,nhất là ta chỉ cần chọn file vb thì pmềm tự động chạy.Sướng tay!

ngochienle

bác cho xin cái link mêdiafire.cơm cuả adobe 2.5 đi. Link này ko down bằng mobile được
Thank

Windowslovely

mặc dù ổ E:\ sao nó ko đè cái icon của bản cũ giống Quickoffice mà nó chạy độc lập thêm 1 cái icon nữa ?

trantien206

Tiếc là không thể sign cài cho một số máy chưa hack nó báo là wrong password !

ki3pc0d0n

uk, mình cài bản 2.5.129 cracked by illusion nhưng nó cài vào ổ C chứ ko pải E...
Nhưng củng chỉ 1 mb thôi à.... nó ko thể chèn vào icon cũ mà thành 2 icon, nguyên nhân ra sao thì lúc trc đọc quên mất rồi