• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adv.DeviceLocksPro_Hỗ trợ bảo mật & bảo vệ dữ liệu trong máy!!

Caominh171

Advanced Device Locks Pro v2.04.90 S60v3 S60v5 Unsigned-Diversity
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu có trong máy hiệu quả!!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Sao mình cài vào máy thì chức năng "Bảo vệ ứng dụng" bị vô hiệu zậy ta. Không có phản ứng gì cả.

hnt20042000

bản này chỉ chuyển thương hiệu webgate sang Melon Mobile thôi, không có chức năng mới, cũng không biết nó fix thêm cái gì cả
Whats New :
Application re-branded to Melon Mobile

Caominh171

Sao mình cài vào máy thì chức năng "Bảo vệ ứng dụng" bị vô hiệu zậy ta. Không có phản ứng gì cả.

Mìh cũng vậy !

Àh, khi mới vào ứng dụng, nó có hiện 3 tùy chỉnh.

Ở tùy chỉnh Bảo vệ ứng dụng, nó đang Tắt, các bạn phải Bật nó lên.

Sau đó nhấn Tùy chọn/Bảo vệ ứng dụng rồi chọn ứng dụng cần bảo vệ.

Khi xong hết, các bạn Quay về hoặc Thoát ra (nó đã chạy ngầm rồi), giờ thì thử mở ứng dụng các bạn đã bảo vệ xem có được hok nha!

[Mình đã test, rất hiệu quả kể cả SmartMovie lun :)]

langthang5252

Àh, khi mới vào ứng dụng, nó có hiện 3 tùy chỉnh.

Ở tùy chỉnh Bảo vệ ứng dụng, nó đang Tắt, các bạn phải Bật nó lên.

Sau đó nhấn Tùy chọn/Bảo vệ ứng dụng rồi chọn ứng dụng cần bảo vệ.

Khi xong hết, các bạn Quay về hoặc Thoát ra (nó đã chạy ngầm rồi), giờ thì thử mở ứng dụng các bạn đã bảo vệ xem có được hok nha!

[Mình đã test, rất hiệu quả kể cả SmartMovie lun :)]

Mình đã thử rồi. Kết quả là: Không được. Hic...

anhtuan89gt

Cái này phiền hà phết ,khi mình đặt bảo vệ một File nào đó thì nó di chuyển cái file đó vào tận chỗ thâm sơn cùng cốc nào ý.Mà một khi đã đặt bảo vệ thì ko thể xem đc file đó nữa ,phải bỏ bảo vệ và đợi nó move lại chỗ cũ mới xem đc .Liệu nó bảo mật vậy có khủng khiếp wa ko nhỉ:-/

MinhThang

Manager
Cái này phiền hà phết ,khi mình đặt bảo vệ một File nào đó thì nó di chuyển cái file đó vào tận chỗ thâm sơn cùng cốc nào ý.Mà một khi đã đặt bảo vệ thì ko thể xem đc file đó nữa ,phải bỏ bảo vệ và đợi nó move lại chỗ cũ mới xem đc .Liệu nó bảo mật vậy có khủng khiếp wa ko nhỉ:-/

Đúng đó bạn, khi chọn bảo vệ nó sẽ di chuyển tới kho an toàn, muốn xem thì phải khôi phục lại bạn à.