• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adv.DeviceLocksPro_Hỗ trợ bảo mật & bảo vệ dữ liệu trong máy!!

Caominh171

Advanced Device Locks Pro v2.04.90 S60v3 S60v5 Unsigned-Diversity
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu có trong máy hiệu quả!!

binhhong772

phần mềm này có hỗ trợ cài pass cho fother o vậy bạn?nếu o thì bạn cho mình phần mềm nào có tao pass cho fother nha!thanks bạn nhìu!

causun

mình sử dụng PM này đc 1 tuần thì ko sử dụng đc nữa , cài lại cũng ko đc , nhưng nếu format máy rồi cài lại thì dùng ok nhưng chỉ đc 1 hay 2 tuần thôi

Caominh171

mình sử dụng PM này đc 1 tuần thì ko sử dụng đc nữa , cài lại cũng ko đc , nhưng nếu format máy rồi cài lại thì dùng ok nhưng chỉ đc 1 hay 2 tuần thôi

Chắc do lỗi crak thôi bạn àh, đa số pm crak thì hok ổn định bằng có bản quyền @@

zxcvbnmasd

chả hỉu thế nào chứ,test ở 5530 dùng được 1 t/g là có khóa cũng như ko ? vào các ứng dụng bị khóa vãn vào bt,thế mới hay

khigiomayvtc

Đang cần cái này để bảo vệ những video tình củm thể loại x của em hehehe. Came ơn bác nhé

jinsk8r

Đang cần cái này để bảo vệ những video tình củm thể loại x của em hehehe. Came ơn bác nhé
Thể loại X thì bạn dùng X-Plore tạo 1 folder rồi set thuộc tính Hidden > dùng X-Plore chuyển file vào đó. :) Khi nào cần thì lại dùng X-plore mở lên