• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Bản Full - Tiếng Việt

redmask

kết cái pm này lâu lắm roài mà không bít cách sử dụng (vì toàn tiếng anh.hic). bg thì tha hồ mà sử dụng roài.thanks các bác nhìu nha.

buffalo73

mình cài ADL thì bị tình trạng màn hình sáng liên tục, khg tắt được.
Mình muốn thay đổi mật mã nhưng khg biết mật mã cũ là gì?
nhờ ae giúp đỡ. cám ơn

duchuup1i

các bác ơi!!!P1i of em mới cài font unicode p1i.tự nhiên mấy pm việt hoá,trong đó có ADl luôn bị lỗi font hết...nhưng trc đó khi chưa cài font thì mấy pm việt hóa ko có như vậy...mong các bác giúp đỡ.em đã cố xóa cài font mà xóa ko dc

Son_Nguyen

các bác ơi!!!P1i of em mới cài font unicode p1i.tự nhiên mấy pm việt hoá,trong đó có ADl luôn bị lỗi font hết...nhưng trc đó khi chưa cài font thì mấy pm việt hóa ko có như vậy...mong các bác giúp đỡ.em đã cố xóa cài font mà xóa ko dc
Bạn cài font vào ổ nào? Nếu là ổ C thì bạn làm như sau sẽ xóa được:
1. Bật CapSwitch sang OFF.
2. Đổi tên thư mục Fonts trong C:\Resource thành tên bất kỳ.. VD: Font.
3. Kiểm tra xem các file fonts có ở chế độ READ ONLY ko? Nếu có thì bỏ đi. Sau đó bạn xóa hết font đi & restart lại máy là xong.. Đối với font trong ổ D cũng làm tương tự.. Chúc bạn thành công!! Nếu OK thì báo lại kết quả cho mình biết nhá..:D

MamBo_06

không hiểu sao mã cũ là j kô biết.Nó chỉ cho đánh mỗi 1 số thôi các bác à.Chỉ e với ,e đang dùng W960i.Thanks cả nhà quan tâm

Nguyen_Minh

không hiểu sao mã cũ là j kô biết.Nó chỉ cho đánh mỗi 1 số thôi các bác à.Chỉ e với ,e đang dùng W960i.Thanks cả nhà quan tâm

Anh cài XS++32 rồi anh sạc đầy pin, tháo pin rồi lắp lại, ấn giữ nút c trên flip (clear) rồi cắm vào máy tính (đã chạy XS) nó sẽ hiện ra code hiện tại của máy ở cuối hay sao. Em cung ko nhớ rõ. Theo bài viết của anh p3600i đó:
Chắc các bạn ở đây đã từng 1 lần quên mất pass bảo vệ của máy dẫn tới tình trạng muốn đổi sang pass khác mà ko được. Bài viết này của mình sẽ giúp các bạn khắc phục được tình trạng trên:
1. Trước tiên các bạn down bản XS++ 3.2 mà T-Mod shadow141206 post ở bài viết hướng dẫn Update Service nhiều lần cho M600i ở trên về PC.
2. Tắt máy đt, sau đó chạy chương trình XS++ trên PC, kết nối đt với PC = cáp USB, tick vào ô "Smartphone connect", bấm "Connect" rồi giữ chặt phím C của máy, nó chỉ cho 30s thôi. Nếu kết nối thành công thì nhìn sang bảng phía bên trái nó sẽ hiện ra đầy đủ các thông tin của máy, trong đó có mục "Phone lock code", các bạn ghi lại mã số này, đó chính là lock code của máy.
Hy vọng bài viết của mình sẽ giúp ích được cho các bạn trong trường hợp như vậy. Thân!:). Cảm ơn Hiếu đã chỉ cho anh cách này để lấy lại lock code của máy.:D.

Link down tại đây =>=>=>http://www.mediafire.com/?fxytjgyjc0u<=<=<=

Post via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoanto

Nó chỉ cho nhập pass bằng số thui bạn à. P1 mình bấm 2 lần phím alt thì ra số, ko biết w960 của bạn thế nào. Còn dùng xs++ thì chỉ xem được pass của máy thôi, adl là soft nên nó xài pass riêng
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Mã lúc đầu của ADL hình như là 0000 hay sao ấy. Đó là ở p990i. Còn ở w960 thì em ko bik

nguyenque1111

Máy mới bị reset nên đi lục lại những cái cần thiết nhưng....
Các bác mod cho xin lại links mới,hoặc các bác up lên mediafire cho tiện bề download!