• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Device Locks Pro v2.02.71 việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Phần mềm khóa máy khi thay đổi SIM ( Tránh máy bị mất cắp thay đổi SIM )
Bảo mật các ứng dụng, khóa các ứng dụng ko cho phép, Có thể chọn hỏi
Mật khẩu mỗi lần mở máy và nhiều tùy chọn khác rât thú vị, ngoài ra còn chức năng tự gửi tin nhắn đến số điện thoại đặt trước khi SIM bị thay đổi, mọi chi tiết các bạn đọc thêm trong file PDAViet đính kèm trong file nhé. Down về giải nén ra rồi copy vào máy rồi cài hen ^^​

Link download :

Pass unrar :

Caominh171

Phần mềm khóa máy khi thay đổi SIM ( Tránh máy bị mất cắp thay đổi SIM )
Bảo mật các ứng dụng, khóa các ứng dụng ko cho phép, Có thể chọn hỏi
Mật khẩu mỗi lần mở máy và nhiều tùy chọn khác rât thú vị, ngoài ra còn chức năng tự gửi tin nhắn đến số điện thoại đặt trước khi SIM bị thay đổi, mọi chi tiết các bạn đọc thêm trong file PDAViet đính kèm trong file nhé. Down về giải nén ra rồi copy vào máy rồi cài hen ^^[/CENTER]

Link download :

Pass unrar :[/QUOTE]
Mình góp ý chút nha
Đã vào Sym rồi thì bạn nên search pm trước khi VH, để tránh tình trạng trùng pm. Chính vì lý do này mà anh Thắng đã lập topic Demo để tránh ae trong nhóm dịch trùng pm :-??​

dangduc

Mình search rùi mà ! Đây là phiên bản mới mà bạn hôm trước là Advanced Device Locks Pro v2.02.69 còn bản này là Advanced Device Locks Pro v2.02.71

MinhThang

Manager
Mình search rùi mà ! Đây là phiên bản mới mà bạn hôm trước là Advanced Device Locks Pro v2.02.69 còn bản này là Advanced Device Locks Pro v2.02.71

Cứ bản cập nhật hay mới thì em làm, làm xong test kỹ rồi úp vào trong Topic Tổng Hợp luôn, pm nào mới hay thì mới úp thêm ở ngoài em nhé! Cứ giữ phong độ thế này thì bọn anh già chắc bị lép mất.:D Chắc giao lại cho Caominh và em.

Caominh171

Bản này mình đã dịch và up trong topic Sym rồi. Mai mốt trước khi làm pm nào, bạn cứ search trong topic tổng hợp của Sym hoặc topic anh mà anh Thắng đã dẫn link ra cho dễ ấy, nếu chưa có thì cứ thịt thôi. Chứ thịt xong mà bị trùng thì bạn bik cảm giác thế nào rồi mà phải hok ? :-?

CongVoi

Super V.I.P
BẢn này caominh đã làm rồi :D.Nhưng ko sao cả,rút kinh nghiệm lần sau

dangduc

Mình không biết sao nữa ! Mình có vào đó tìm rồi mà ! Vừa tìm lại xong ! Chưa hề có :

Caominh171

Mình không biết sao nữa ! Mình có vào đó tìm rồi mà ! Vừa tìm lại xong ! Chưa hề có :

Bạn nên vào topic Chú ý! Tìm nhanh các phần mềm Việt hoá, nhấn Ctrl F rồi đánh 1 trong các từ khóa, tại topic này có 2 trang thôi nên tìm cũng dễ. Tại giờ đa số pm cứ ghi tên "dính" chùm nên search theo cách bạn nhìu khi ko ra, bạn nên tách từng từ khóa rồi chịu khó lọc từ từ :D

hienhuy1996

cho xin cái mật khẩu đi anh, sẵn cho e xin cái code đi anh 356977046126594

Chỉnh sửa cuối: