• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AdvDLocks Pro v2.05(96)_PM bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

Caominh171

Advanced Device Locks Pro v2.05(96) S60v3 S60v5 - N0ePDA
[Cập nhật]

PM hỗ trợ bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu có trong máy hiệu quả!!

Chức năng:

* Khóa máy & ứng dụng trên máy;
* Bảo vệ an toàn các tập tin trên máy (như hinh ảnh, video, ...);
* Điều khiển khóa máy, cảnh báo & xóa dữ liệu từ xa;

***Mật khẩu mặc định: 0000

P/S: Vào ứng dụng, các bạn chọn Options/Language/Tiếng Việt để xài tiếng Việt nhé!!

mattomo

Không biết bản này có bị mất tác dụng khi khởi động máy lại không ,chứ mấy bản trước xài được lần đầu ,restart lại máy là mất tác dụng .để mình test coi rồi báo kết quả...

Caominh171

Không biết bản này có bị mất tác dụng khi khởi động máy lại không ,chứ mấy bản trước xài được lần đầu ,restart lại máy là mất tác dụng .để mình test coi rồi báo kết quả...

Cái này mình cũng rõ chứ bên S60v3 xài khá tốt. Bạn cứ thử rùi báo KQ cho anh em bik xem sao!

mattomo

mình cài vào chạy được khoảng 30% ,là khởi động lại máy ....bó tay thật ,có ai bị như mình không mình cài vào N97 v21.

huynhminhhung

bác caominh171 thân mến bác có fone chữ đẹp quá cho em xin . em thích loại fone này . lần nữa cảm ơn bác

TEDMUCHAN

khi nào restart lại thì ko bị mất tác dụng, mình đã test !

kitafung

Hic cái này mình muốn bảo mật file video thì nó chuyển sang bộ nhớ máy. Làm sao để bảo vệ từ thẻ được hả bạn ?

hadinhdiep

Hic cái này mình muốn bảo mật file video thì nó chuyển sang bộ nhớ máy. Làm sao để bảo vệ từ thẻ được hả bạn ?
nghỉ tết hết rùi sao không giải đáp với.nó chuyển sang bộ nhớ máy thì xài sao nổi?

TEDMUCHAN

Phần mềm này lúc đầu xài rất ngon - Nhưng sau 1 thời gian thì tự nhiên ko hoạt động dc nữa !! pó tay !!!

llTuyetTinhCocll

anh ui, cái này hình như nó ko chạy chung được với 1 pm nào đó....vì khi em bấm zô nó thì nó báo là...có 1 pm khác nó đang chạy...muốn nó chạy phải tắt cái pm đó...nhưng em ko biết cái pm "đó" là pm nào...