• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AgileForces- Game Chiến thuật như Advance Wars trên GameBoy .

NguyenThanhLuan

AgileForces

Source:
http://modmyifone.com/installer.xml

DownLoad

Chép vào mục Application rồi nhớ Set 0755 hoặc 0777 !

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhLuan

Giải thích cách chơi tý bạn ơi, không biết điều khiển như thế nào, vào đầu tiên chỉ quân lính đi theo mũi tên xanh, xuất hiện màn con bắn nhau xong hết, ko biết tiếp theo ntn?
Từ đầu bạn là quân màu da cam . Mỗi quân chỉ được 1 lần đi . Những con lính và xe tăng nếu bạn di chuyển (bằng cách chạm vào quân đó rồi chạm vào nơi nào nó xuất hiện màu cho phép đi !) đến gần sát quân hộ thì có thể oánh nhau( bằng cách chạm vào quân họ , bạn chú ý thấy có vòng tròn xung quanh người địch là có thể đánh ) . có vài xe tăng có khả năng bắn xa .. tương tự ..

P/s : Mình thấy chơi cái này không hay bằng chơi trên lập giả gameboy !:|

- Bây giờ mới biết điểm độc của trò này là có thể kết nối với máy ip khác để chơi thông qua Wifi hoặc GPRS . Nhưng chả bik kết nối như thế nào ! Chắc là phiên bản sau sẽ cóa :D

Chỉnh sửa cuối: