• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AgileProtecter v2.1.0 Việt Hoá - Kiểm Tra & Gỡ Bỏ Ứng Dụng

xitrumbinhduong

AgileProtecter v2.1.0 Việt Hoá - Kiểm Tra & Gỡ Bỏ Ứng Dụng

Ứng dụng nhỏ gọn nhưng hiệu quả. Không cần dùng Python
- Xem thông tin chi tiết của từng ứng dụng
- Kiểm tra các ứng dụng đang chạy & gỡ bỏ ứng dụng.
- Gỡ bỏ phần độc hại trong gói ứng dụng

P/s:
* Khi khởi động ứng dụng này thì tất cả các ứng dụng đang chạy hoặc chạy ẩn như Jbak TaskMan đều bị tắt hết :-"

DOWNLOAD

kontancy

Thích cái không cần python, nhưng mà mỗi lần bật nó lên là nó tắt hết ứng dụng khác.hix.Mà pm này có xem được đường dẫn tới các file của ứng dụng như pyUninstall ko.

0988147471

Mình cài vào rồi muốn gỡ bỏ nó ra mà không đc.Không tìm thấy nó đâu mà xóa,xóa trực tiếp icon trên máy thì không đc.Ai biết xóa đi cho mình lời khuyên,cám ơn

kontancy

Bạn dùng pyUninstall thử xem.nếu không được dùng siseditor để xem file sis bung các file vào đâu,rùi xoá bằng tay.mình từng dùng cách này để xóa thằng mobile cop.chúc bạn thành công :D

leetran72

Ko dùng Python thì sao gỡ sạch được nhỉ :D mà pyUninstaller tiện hơn, chứ cứ mỗi lần dùng em này xog lại phải bật lại các em khác thì mệt

xitrumbinhduong

Mình cài vào rồi muốn gỡ bỏ nó ra mà không đc.Không tìm thấy nó đâu mà xóa,xóa trực tiếp icon trên máy thì không đc.Ai biết xóa đi cho mình lời khuyên,cám ơn

Mình cài bản gốc là tiếng Hoa. Sau đó Anh rồi Việt hóa xóa & cài lại để test không dưới 5 lần vẫn xóa được hết áh

Ko dùng Python thì sao gỡ sạch được nhỉ :D mà pyUninstaller tiện hơn, chứ cứ mỗi lần dùng em này xog lại phải bật lại các em khác thì mệt

Nói về gỡ sạch sẽ là phải nói đến Dynafile v1.02 bạn nhá. Mình post ứng dụng trên vì nhỏ gọn & dễ sử dụng.

0988147471

Mình đã thử rất nhiều lần rồi mà vẫn ko sao xóa đc, pyUninstaller cũng ko tìm thấy.Ức chế đó là nó tắt cái tìm nhanh wifi ngoài màn hình,Mcleaner khi mình để chế độ chỉ danh sách danh bạ gọi đc thì bây giờ chẳng chặn đc j cả.Không hiểu nó xung đột hay tại sao nữa.Hix

leetran72

Nói về gỡ sạch sẽ là phải nói đến Dynafile v1.02 bạn nhá. Mình post ứng dụng trên vì nhỏ gọn & dễ sử dụng.
Dynafile có chức năng gỡ phần mềm hả bác :| Em ko bít đó. Hùi down về thử nhưng vứt bỏ vì ko theo đc x-plore

xitrumbinhduong

Dynafile có chức năng gỡ phần mềm hả bác :| Em ko bít đó. Hùi down về thử nhưng vứt bỏ vì ko theo đc x-plore

Vậy là bạn không sử dụng hết tính năng của em nó rồi. Dynafile gỡ ứng dụng cực sạch đó.;;)

Mình đã thử rất nhiều lần rồi mà vẫn ko sao xóa đc, pyUninstaller cũng ko tìm thấy.Ức chế đó là nó tắt cái tìm nhanh wifi ngoài màn hình,Mcleaner khi mình để chế độ chỉ danh sách danh bạ gọi đc thì bây giờ chẳng chặn đc j cả.Không hiểu nó xung đột hay tại sao nữa.Hix

Mời xem hình sẽ rõ nhá

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member

câu này hỏi ác wá, nếu xóa patch python, hay gói python145 dùng cái nào sẽ lợi? Mà đã xóa python rồi thì pyUninstaller chạy bằng niềm tin :D
tất nhiên mọi sự so sánh đều khập khiễng. Trong 1 số trường hợp thì python có vẻ ngon ăn. Nhưng nếu máy chưa hack thì pyUninstaller cũng chẳng làm việc đc. Và cuối cùng cứ em DynaFile.v1.02, hay UninstallKing v1.20 mà phang, chẳng lo python gì hết, còn em này chưa test nên ko rõ nữa.

0988147471

Mình nghĩ máy mình có vấn đề rồi...Cám ơn các bạn đã chia sẻ, mình sẽ ngâm cứu lại xem thế nào,fomat và cài lại thì ngại và mất thời gian quá