• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ MEM NỮ TRÊN PDAVIET THÌ VÀO ĐIỂM DANH NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhuan

Các Mem Nữ sao không vào điểm danh để anh em trong diễn đàn biết mà ưu tiên nhỉ!!!?

hao0907047407

Chời ơi!thêm 1 mem trai nữa mới vào điểm danh cùng với mấy đực rựa nè!!!chắc mình giới thiệu rùi bán PPC cho mấy bà để mấy bà vào đây đăng ký thành viên rùi lên đây điểm danh nhé!!!Khà Khà!!!

Babyblue

em cũng họk có cách nào giúp PV có thêm nhiều mem nữ cả,mấy lần có mấy bạn đăng ký nhưng bọn nó hok hay spam nên ko thấy online....đến em cũng ít lun ,chẳng bit vào spam chi ...pó miệng !

ohtt

Hehe! Các bác ơi! Toàn boy trong này thì mem nữ thực sự đâu dám vào! Phải có phần thưởng cho nhưng mem có trên 20 bài vào tham dự thì chị em mới vào ạ!

biliem

Đọc tới, đọc lui cũng chỉ thấy đàn ông với con trai thôi. Trao danh hiệu hoa hậu cho các mem trên đây đi mod ơi, tui vote cho ba-gia-gian-ac 1 phiếu nhe

carrick1984

em cũng họk có cách nào giúp PV có thêm nhiều mem nữ cả,mấy lần có mấy bạn đăng ký nhưng bọn nó hok hay spam nên ko thấy online....đến em cũng ít lun ,chẳng bit vào spam chi ...pó miệng !
PV mà có nhiều men nữ dễ thương như Babyblue thì hay biết mấy!Ở ngoài đời có dễ thương như vậy ko em?

Babyblue

PV mà có nhiều men nữ dễ thương như Babyblue thì hay biết mấy!Ở ngoài đời có dễ thương như vậy ko em?

cài này thì tùy vào anh gặp ở ngoài nhận xét sao chứ sao em tự biết đc nhi ?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mong PV ngày thêm nhiều mem nữ chứ đi of toàn mấy thằng đực rựa nhìn nhau chán thế :)):)):))

fendi

Dạ em là Mem nữ đây, nhưng Mem mới, hem biết gì hết luôn....Chắc phải vô đây học tập từ từ quá à! Hello cả nhà ^^!

nguyenhoang

kakaka nhờ có cái topic này mà vo tình phát hiện ra trên PDA world có nhiều con 35 quá ta

vnpt1706

Dạ em là Mem nữ đây, nhưng Mem mới, hem biết gì hết luôn....Chắc phải vô đây học tập từ từ quá à! Hello cả nhà ^^!

ơ! không sau đâu mấy anh PV nhiệt tình với nem nữ lắm

Status
Không mở trả lời sau này.