• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai xài Android thì nên dùng phần mềm này

chicky007

Vừa khám phá ra một phần mềm Việt Nam ở web diadiem.com tên là Two Việt Nam.

Đây là cổng thông tin chung trên điện thoại, cho phép load nhiều nội dung khác nhau trên nhiều site như Muaban.net, Nhaccuatui, Yume, Yeuthethao, bongda.com.vn, Xalo, YanTV, Webtretho, VinaPay, Diaoconline.vn, Sanotc.com, Laixuat.vn và Yan TV.

Mình đã download về rồi và thấy rất hay nên share cho mọi người. Có hai cách download phần mềm này nhé:
1. Các bạn vào đường link www.download.diadiem.com trực tiếp trên điện thoại của mình rồi chọn hệ điều hành của máy và bấm ok, nó sẽ tự down về máy và tự cài đặt lun.
2. Bạn vào web http://www.two.vn/Download.aspx rồi chọn dòng điện thoại của mình, sau đó bấm download, rồi cắm dây cáp vào PC để tải qua mobile nhé.

Điều đặc biệt nhất, đây hoàn toàn là ứng dụng Việt Nam được cung cấp miễn phí. Mọi chi tiết về TWO Vietnam có thể tham khảo trực tiếp tại: www.two.vn

dalton_74

Chủ thớt úp mở ghê,cứ tưởng có gì hay cơ.Cái này có ở chợ rồi.Dù sao cũng thanks bác

huygb

Sao em ra Chợ xách về xài mà nhiều trang trong ứng dụng đó không chạy, không biết vấp chỗ nào Samsung Gs.