• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AirMusic v1.4 - Truyền nhạc từ iOS sang PS3, Xbox, Windows, tương thích DLNA

AquaSta

Moderator
Đây là ứng dụng trên App Store
AirMusic cho phép bạn stream nhạc từ thư viện ứng dụng iPod trên thiết bị chạy iOS sang các thiết bị tương thích DLNA như PS3, Xbox 360, Windows 7 qua mạng Wi-Fi

Các ứng dụng cho phép stream nhạc, video, hình ảnh từ PC sang iOS thì có thể bạn đã biết như AirPlay, airplayspeaker. Và thay vì stream từ PC sang thiết bị iOS thì AirMusic cho phép stream ngược lại, từ thiết bị iOS sang PC và các thiết bị hỗ trợ DLNA

Chú ý: Yêu cầu các thiết bị thực hiện stream cùng kết nối tới một mạng Wi-Fi

Cài đặt AirMusic xong khi bạn mở nó lên ứng dụng biết bạn chưa mua bản quyền, như hình sau bạn chọn Cancel và thoát ra.

Bạn cần download file patch này cài đặt bằng iFile xong là sẽ có AirMusic full. Và mở lên ok

Menu Settings của AirMusic

Thực hiện kết nối với Windows Media Player (kết nối tự động, bạn chỉ cần bật WMP trên Windows 7)

Trong Windows Media Player bạn sẽ thấy thiết bị của bạn và các bài hát, bạn có thể mở các bài hát này trên PC

Download
AirMusic 1.4: http://www.mediafire.com/?pqypakt12h38ul3
Patch AirMusic by Cykey: http://www.mediafire.com/?ruamb6l8w18azea

tuancafe

dùng ifunbox đc kg bạn,mình kg ràng xài i file,mong bạn chỉ dẫn thêm. cam ơn bạn nhiều

AquaSta

Moderator
dùng ifunbox đc kg bạn,mình kg ràng xài i file,mong bạn chỉ dẫn thêm. cam ơn bạn nhiều

ifunbox giúp bạn đưa dữ liệu vào iPhone, và bạn có thể cài file IPA bộ cài AirMusic vào iPhone
Còn cài đặt Patch AirMusic là file DEB bạn phải dùng iFile, bạn vào Cydia cài đặt iFile bản dùng thử, sau đó tải iFile bản crack về dùng iFunbox đưa vào iPhone, dùng iFile duyệt đến file cài iFile crack đó và cài đặt để có bản full, sau đó dung iFile cài đặt các file DEB