• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alarm Clock Pro ( Phần mềm hẹn giờ chuyên nghiệp )

Tom_codon

Super V.I.P
Alarm Clock Pro là phần mềm gần như không thể thiếu trong dế yêu của các bạn !

Alarm Clock Pro giúp các bạn luôn luôn đúng giờ , với giao diện cực kỳ thân thiện và đẹp mắt , Alarm Clock Pro dễ dùng và mang đến cảm giác rất khác so với những gì chúng ta đang có trong Alarm mặc định của hệ điều hành Windows Phone 7

Hình Ảnh :

Link Tải :

[PASS]Alarm Clock Pro[/PASS]

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc

Chúc vui !

Tom

Chỉnh sửa cuối:

mastermen

Thuốc giúp mình bàn Alarm Clock Pro by WrongWay (vesion 1.6) voi nhé. Thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Hình ảnh bạn sử dụng là của Alarm Clock Pro by WrongWay (vesion 1.6), nhưng khi tai ve la ban khác. Bản bạn dã thuốc thường bị lỗi khi báo khi không.

Chỉnh sửa cuối:

sweetmoon

Uh, bản này mình cài mà chẳng thấy hoạt động nên đành phải dùng alarms có sẵn mặc dù hơi chuối 1 chút

suvuong

Tom vui lòng thuốc lại bản Alarm Clock Pro by WrongWay, bản Alarm Clock Pro đã post không hoạt động tốt. Cám ơn nhiều.

blackdoor

Manager
Thuốc giúp mình bàn Alarm Clock Pro by WrongWay (vesion 1.6) voi nhé. Thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Hình ảnh bạn sử dụng là của Alarm Clock Pro by WrongWay (vesion 1.6), nhưng khi tai ve la ban khác. Bản bạn dã thuốc thường bị lỗi khi báo khi không.

Tom vui lòng thuốc lại bản Alarm Clock Pro by WrongWay, bản Alarm Clock Pro đã post không hoạt động tốt. Cám ơn nhiều.

Các bác vui lòng test bản này xem thế nào nhé:
Mã:
http://www.mediafire.com/?5ic6ffjr309pli2