• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alexander Fokin MusicKey 1.03(0) retailed by ene49 s60v5^3

boy_online01

Ứng dụng nhỏ dùng để điều khiển trình nghe nhạc mặc định trong khi khóa máy.
Lưu ý: Không hoạt động với 5530 và N97 dùng fw gốc, một số máy không dùng được phím Xanh - Đỏ thì thay rule nhé.

Phần mềm đã được VH ko cá nhân hóa.
DOWNLOAD

http://wap-java.blogspot.com/2012/06/alexander-fokin-musickey-1030-retailed.html

Khoaaaa

Active Member
ủa sao cài lại báo lỗi cập nhật nhỉ,đá với dzmusickey hà bác

fw mình ko dùng dfím xanh đỏ,thay ruler thế nào bác boy,có cần flash lại ko

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Bạn nào ko dùng đc thì up folder rule mình sửa cho, chép vào C thôi ko cần flash.
Bản này ko có gì mới cả.

0902123007

trang web java cua ong game toan bat gui tin nhan thoi ah ( ai giup voi sao gio hok viet dc tieng viet the nay o nha hay o cty cung vay :()

boy_online01

trang web java cua ong game toan bat gui tin nhan thoi ah ( ai giup voi sao gio hok viet dc tieng viet the nay o nha hay o cty cung vay :()
Đúng rồi. Mình tập làm wap để phân phối mấy cái đó cho dòng s40 mà. Ai dùng s60v5 thì vào Game - Apps for OS 9.4, nơi này thì 100% free.

Khoaaaa

Active Member
Boy cho mình cái đường dẩn dc ko,mà sao lâu nay mình dùng bản 2.0 nhỉ,hay 1.02 mà nó ghi bậy

boy_online01

Boy cho mình cái đường dẩn dc ko,mà sao lâu nay mình dùng bản 2.0 nhỉ,hay 1.02 mà nó ghi bậy

Z:/private/10282bc4/rules
Pm này hình như của cùng 1 tác giả thì phải, nhưng phân phối bởi 2 hãng khác nhau: Fokin bản mới nhất là bản 1.3 này, Dzsoft mới nhất là 2.0 có tăng giảm âm lượng. Và cả 2 đều có tên DzMusicKey, 1 vài file chung đg dẫn nên ko thể cài song song đc.