• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alexander Fokin MySecrets v2.00 (0) S60v3 S60v5S ^ 3(VH)

taylorswift

mượn bài viết củ a _đờ ga rong_thank a nhiều nha

Lại thêm 1 phần mềm nữa bảo vệ cho điện thoại thân yêu của bạn đó chính là phần mềm Alexander Fokin MySecrets chương trình hỗ trợ các máy s60v3 s60v5 và cả S^3 Sơ lược 1 chút về phần mềm này
- Ứng dụng có chức năng bảo vệ thông tin cá nhân của bạn
-Bạn sẽ có thể thiết lập mật khẩu cho các ứng dụng quan trọng nhất
-Tối đa đơn giản và giao diện người dùng thân thiện..
và còn 1 số chức năng nhỏ nữa .
các bạn hãy test và khám phá nha

còn chần chừ gì nữa mà không cài ngay Alexander Fokin MySecrets v2.00 để bạn có thể an tâm nghĩ rằng thông tin cá nhân của bạn hiện đang được bảo vệ đáng tin cậy

http://www.4shared.com/file/yt_DisMx/Alexander_Fokin_MySecrets_v200.html

www.box.net/shared/chs2jg43cf2ptk6425oo

Pm: có thể e dịch chưa chính xác.còn xai đôi chút mấy ae bỏ qua và góp ý chân thành để những phần mềm sau e rút kinh nghiệm.....thank tất cả mọi người đả ủng hộ

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
hay lắm.hiện tại thì m chưa việt hóa nhưng nếu k ai việt thì sớm muộn m cũng việt để xài.vì lúc chiều test thấy khá ưng với giao diện lúc mở pass
ak mà góp ý với bạn chút xíu.banh nên để bài ở chế độ center cho đẹp bài.trước mình cũng k quan tâm vấn đề này lắm nhưng 1 thời gian quay lại thì thấy bố trí thế k ổn nên....
note cái nữa.đờ ra gông thì ok chứ đờ ga rong thì......í ẹ quá

Trvuphuong

Member
thank bác nhoa!
Mà sao mình khoá mà nó chả có cảm giác gì hết vậy bác?
Khaá tn mà zô bt chả có biểu hiện gì hít!

Dragon459

Manager
buồn nhỉ.lúc tớ mới post thì kêu việt.lúc việt xong thì chả có ma nào.đến chán:(

NTiolanDatluu

thank you VI :D

ơ mà cái này có time khoá ứng dụng ah, như vậy chán lắm, đang xem phim giữa chừng thì nó lại khoá :(

JohnyNguyen

Taylor nói:
Pm: có thể e dịch chưa chính xác.còn xai đôi chút mấy ae bỏ qua và góp ý chân thành để những phần mềm sau e rút kinh nghiệm.....thank tất cả mọi người đả ủng hộ
câu này sai chính tả mấy chỗ đó Taylor T.T hic hic
buồn nhỉ.lúc tớ mới post thì kêu việt.lúc việt xong thì chả có ma nào.đến chán:(

có tớ nè :p .............có Taylor là có Johny :p câu này ae ko nên hiểu theo nghĩa đen nhé :p qua nhà mình thì sẽ rõ :))=))

Dragon459

Manager
câu này sai chính tả mấy chỗ đó Taylor T.T hic hic

có tớ nè :p .............có Taylor là có Johny :p câu này ae ko nên hiểu theo nghĩa đen nhé :p qua nhà mình thì sẽ rõ :))=))
há há,lại quảng cáo nhà đây.các ae có rảnh vô nhà chí phèo quẳng bom nhá:))