• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All Editors 1.0(EN)-PHẦN MỀM BIÊN TẬP ĐA NĂNG!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
All Editors 1.0(EN) Translated By D3adly

EasyMIF
EasyMIF là một PM nhẹ, hoạt động trên nền Python giúp bạn có thể chuyển đổi một cách dễ dàng và nhanh chóng các file png hay thành file mif và sẽ cho phép bạn thay đổi biểu tượng trong trình đơn của bạn chỉ sau một vài lần bấm phím .. kết quả là có thể nhìn thấy sau khi khởi động lại.

ClarityPNG
Với ClarityPNG, bạn có thể làm cho hình ảnh png trở nên trong suốt. Hình ảnh phải ở định dạng PNG trước khi chúng có thể được là trong suốt.

MaskGEN
Một Pm nhỏ trên nền python tạo ra hình ảnh mask, thuận lợi cho những người đang xử lý đồ họa .. (ví dụ: nếu bạn đang thực hiện một file mbm và cần có một mask cho hình ảnh của bạn, hãy sử dụng ứng dụng này, hãy nhấp vào để lựa chọn hình ảnh và chờ đợi một chút cho mask để được tạo ra.

MBMTool
Một ứng dụng khác trên nền Python có khả năng để giải nén tập tin MBM và đóng gói các file định dạng PNG, JPG, GIF, BMP thành định dạng MBM. Nơi các tập tin hình ảnh mà bạn muốn chuyển đổi trong! \ Python \ mbmtool \ img \ ... MBM tập tin trong! \ Python \ mbmtool \ mbm \

MIFViewer
Một ứng dụng nhỏ, có khả năng xem nội dung các file Mif mà không cần khai thác và lưu nó như là hình ảnh.

MIFTool
Chương trình này sẽ gói thư mục và tập tin SVG thành mif. Giải nén tập tin mif, trích xuất các tập tin từ png ico và chuyển đổi hình ảnh sang định dạng SVG.

Biên soạn RSC
RSC Editor là nền tảng chỉnh sửa cho các điện thoại thông minh S60 có thể được thay đổi nguồn của chuỗi giá trị dễ dàng mà không cần chỉnh sửa hex. Bạn có thể thay đổi nếu bạn muốn

Exe Tool
Chương trình này có thể hiển thị một danh sách fiel exe nguồn để sửa đổi và tạo điều kiện thuận lợi. Tuy nhiên, những nguồn này hỗ trợ chỉ có Tiếng Anh và nếu tập tin này là quá lớn, nó có thể làm cho các chức năng khác hoạt động không ổn định.

pyUninstaller
Ứng dụng này hoạt động được dựa trên nền python. Nó giúp bạn gỡ bỏ các chương trình đã cài đặt, chương trình plug-in, và một loạt các ứng dụng java để hỗ trợ cho phần mềm quản ký file mặc định kèm theo máy.
Các tính năng chính của ứng dụng này là, có thể gỡ bỏ nhiều chương trình cùng một lúc bằng cách chọn lựa chúng.

NulDel
NulDel v2.0 là một Pm nhỏ trên nền python giúp xóa bỏ các tập tin và thư mục rỗng.

Zntxhan
Zntxhan là một chương trình cho phép bạn dịch các tài liệu của bạn, nếu bạn sử dụng các danh sách có nghĩa là, phần mềm sẽ tự động tìm kiếm các nguồn có thể dịch được và hiển thị chúng.

CÁCH CÀI ĐẶT:

Một số trong những chương trình này cần phải tắt caps off mới chạy được. Hãy chắc chắn rằng bạn có python và gói mô-đun cài đặt. Các bước cài đặt
* Cài đặt AllEDITORS_final.sis
* Đặt file default.py vào thư mục trong E/Private/150487df / và chép đè lên.
* Sao chép tất cả các phần còn lại trong thư mục E / System / Apps / ALLEDITORS / và chép đè lên.

CHÚ Ý: PHẦN MỀM NÀY TRÊN NỀN PYTHON NÊN MÁY BẠN PHẢI CÀI PYTHON VÀ PHẢI HACK MÁY THÌ MỚI CÀI ĐẶT ĐƯỢC.

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

thanhvh

Cái này tiếng Nga khó làm lắm. Bạn có bản tiếng anh thì úp cho mọi người nhé. thanks

Kojiro

Super V.I.P
Cái này tiếng Nga khó làm lắm. Bạn có bản tiếng anh thì úp cho mọi người nhé. thanks

Bạn làm theo hướng dẫn chưa? Làm hết thì mới có tiếng Anh chứ.

BuuPhucCT

Well-Known Member

bạn phải làm theo phần hướng dẫn patch file tiếng Anh bên dưới thì sẽ có tiếng Anh nhé.;;);;)
HÌNH MINH HỌA ĐÂY. TIẾNG ANH NHÉ CÁC BẠN

MÌNH XIN HƯỚNG DẪN LẠI CÁCH PATCH TIẾNG ANH:
1- Cài đặt file AllEDITORS_final.sis vào thẻ nhớ.
2- Giải nén gói PM ra, chép file default.py dán vào thư mục E/Private/150487df / và chọn overwrite.
3- Tìm thư mục AllEditor trong gói PM đổi tên nó thành AllEDITORS
4- chép toàn bộ thư mục AllEDITORS vào E / System / Apps / và chọn overwrite để ghi đè.
HOÀN TẤT VÀ BẠN ĐÃ CÓ BẢN ENGLISH.:):):):)

Chỉnh sửa cuối:

may25th8x

mình rất cám ơn bạn đã hướng dẫn chi tiết, nhưng mình cài vào thẻ nhớ thì cứ bấm vào biểu tượng là bị văng ra, còn cài lên điện thoại thì vào được, nhưng chỉ có giao diện ngoài cùng là có tiếng anh thôi, còn vào từng phần thì toàn ô vuông. mình đang dùng e71, không biết có ai biết cách khắc phục tình trạng này không giúp mình với

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình rất cám ơn bạn đã hướng dẫn chi tiết, nhưng mình cài vào thẻ nhớ thì cứ bấm vào biểu tượng là bị văng ra, còn cài lên điện thoại thì vào được, nhưng chỉ có giao diện ngoài cùng là có tiếng anh thôi, còn vào từng phần thì toàn ô vuông. mình đang dùng e71, không biết có ai biết cách khắc phục tình trạng này không giúp mình với

Bài #5 của mỉnh đã hướng dẫn rất kỹ cách patch để có tiếng Anh hoàn chỉnh mà mình đã làm thành công rồi đó bạn. Bạn cứ làm từng bước theo hướng dẫn thì sẽ có bản tiếng Anh hoàn toàn không bị lỗi FONT nữa.;;)

yeulam112005

pm này cài vào sao phần ClarityPNG minh ko load được hình ảnh , hình ảnh minh đều o định dạng PNG hết , mình tìm đến thư mục lưu hình PNG rồi mà kô thấy hình đó hiện ra , mấy phần khác chưa tét , bác nào có cách khắc phục chỉ em với . em thích nhất la phần làm trong suốt hình ảnh mà không load được hình

BuuPhucCT

Well-Known Member
pm này cài vào sao phần ClarityPNG minh ko load được hình ảnh , hình ảnh minh đều o định dạng PNG hết , mình tìm đến thư mục lưu hình PNG rồi mà kô thấy hình đó hiện ra , mấy phần khác chưa tét , bác nào có cách khắc phục chỉ em với . em thích nhất la phần làm trong suốt hình ảnh mà không load được hình

Pm này chỉ có một số tính năng hđ tốt còn một số tính năng chưa hoàn chỉnh. Bạn muốn làm hình ảnh trong suốt thì mình thấy trong phần cập nhật có 1 ứng dụng rất hay đó, bạn vào down về xài xem sao.;;)

may25th8x

có ai việt hóa phần mềm này đi, tớ thấy rất hay nhưng trình độ hạn chế nên...

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai việt hóa phần mềm này đi, tớ thấy rất hay nhưng trình độ hạn chế nên...

Bạn qua topic yêu cầu VH phần mềm nhờ các KTV VH bạn nhé!! Nhớ đưa link luôn cho tiện.:)