• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AMazingTD - Dàn Trận

TruongHan

Super V.I.P
Game nhìn đơn giản nhưng càng chơi sẽ thấy game này rất hay,khó chơi và hơi trừu tượng nên cũng khó giải thích cách chơi được rõ ràng cho các bạn hiểu :D
Game như kiểu dàn trận,các biểu tượng ở phía dưới như vòng tròn màu đỏ,các hình vuông khác màu tượng trưng cho các khẩu súng,nhiệm vụ của bạn là bố trí các khẩu súng này dọc theo đường đi của các đối tượng đang di chuyển và tiêu diệt hết trước khi chúng về đích :D
Mỗi 1 đối tượng sẽ có 1 cột máu thể hiện,mỗi loại súng sẽ có công hiệu khác nhau,giá tiền khác nhau và giới hạn súng trong mỗi lượt.Hoàn thành mỗi lượt bạn sẽ được tăng tiền,có thể mua súng bố trí thêm
Càng lên Level thì mức độ khó càng cao,cái quan trọng của trò chơi là bạn phải biết dùng súng và bố trí súng hợp lý,càng có thêm nhiều súng thì cơ hội qua Level càng cao :D
Mình chỉ mới chơi xong Level 1 thôi,test trên 5530 :(

[/IMG]

[/IMG]

binzhaha

:Đ kiểu phòng thủ thế này tớ thích lắm cám ơn nhé
mỗi tội đồ họa ko đc đẹp lắm >"<
câu còn trò nào giống thế này ko