• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AMAZON KINDLE - ĐỌC *.PRC TRÊN ANDROID (Cập nhật v3.8.0.43)

ninjarock3002

version Kindle_v2.0.0.101810146
Chương trình tương thích FW 1.6+, 2.++
Khắc phục lỗi lỗi foce close sau khi mình back trở lại
Phiên bản này đã chỉnh sửa và có chức năng search trong từng quyển sách mà dài mấy trăm trang trở lên.
Đã test trên máy nexus one

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?hq2bgfhkqynwkxx[/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:

tethien

Active Member
Chạy tốt trên con Archos 101IT. Không thấy bị lỗi gì.
Thank for sharing.

duong8488

Thanks, có bản mời rùi, nhưng vẫn ko tìm thấy prc mình bỏ vô đâu cả... não nề quá

Chỉnh sửa cuối:

Sonsaithanh

cảm ơn bác, nhưng bác có cách nào vào nhanh hơn mỗi khi đọc truyện không, vì mỗi lần mình mở ra lại phải chờ nó syn rất lâu, vì mình copy vào thu mục Kindle gần 10.000 quyển rồi.

Thanks, có bản mời rùi, nhưng vẫn ko tìm thấy prc mình bỏ vô đâu cả... não nề quá

Bank tạo thư mục Kindle trên thư mục gốc của thể nhớ rồi chép tất cả file prc vào đó là ok

version Kindle_v2.0.0.101810146
Chương trình tương thích FW 1.6+, 2.++
Khắc phục lỗi lỗi foce close sau khi mình back trở lại
Phiên bản này đã chỉnh sửa và có chức năng search trong từng quyển sách mà dài mấy trăm trang trở lên.
Đã test trên máy nexus one

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?hq2bgfhkqynwkxx[/DOWNLOAD]

sao sách của bác có bìa đẹp thế mà của mình không có nhỉ???

duong8488

Nhét vào máy mình chưa nhận ngay nhưng khởi động lại máy thì lại tìm thấy. chắc có chút khác biệt vì e dùng HD2

trinhhongha90

Sao mình vào nó bắt đăng ký nhập email sau đó mình nhập đầy đủ mà vẫn k vào đc nhỉ?

trinhhongha90

mình có kết nối nét rồi nhưng nó báo invail emai or pass mặc dù đã nhập đúng rồi, bạn nào có cách giúp m với..

mrducbao

Bạn đăng ký lại bằng 1 tài khoản email và pass khác vậy thôi, vì rất có thể pass của email cũ bạn đã đăng ký có gì đó không chuẩn nên nó mới bị thế!

trinhhongha90

Mình đăng ký được rồi, bây giờ có vấn đề là không thể tra từ điển dạng *.Prc của mobipocket

venusian

Moderator
Cập nhật Kindle v3.3.0.405

-gTPZsxjHrZA4wD59Sz9n2wSmx3iyPK4Ncu8opYXoUiyMeBhSoy-Huk6oha5dyXqYs4=w705-h297

Có gì mới.
  • Hỗ trợ đọc các tài liệu PDF.
  • Tùy chỉnh đọc của bạn với các biên độ mới và điều khiển khoảng cách dòng.
  • Hỗ trợ cho điện thoại Android 4.0 (Ice Cream Sandwich).
  • Một số sửa lỗi.

aznkandy

Bạn nào biết cách đổi font hiển thị cho kindle thig hướng dẫn mình với... Thanks nhiều...