• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnalogueScreensaver-Màn hình chờ với đồng hồ kim

phuonxinh

Đây la một ứng dụng nhỏ gọn, khi chạy ít hao pin,không làm nặng máy...giúp tạo ra một màn hình chờ là một đồng hồ kim(xem hình đính kèm)
cách sử dụng hết sức đơn giản,sau khi cài đặt và kích hoạt đồng hồ xong ae thoát khỏi ứng dụng và ôm máy chờ kết quả

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Đồng hồ đẹp lắm.Nhưng phuonxinh để cái hình nền tối màu thế. Có sửa lại cái nền cho nổi cái đồng hồ nổi bật hơn được không vậy? Đc thì giúp mình.

saodoingoi142

Moderator
Ủa sao đồng hồ ngoài màn hinh chạy trể 1h so với máy vậy pác Huy!!!

Trường hợp này nghe lạ quá!!!:O_Sau khi bạn cài đặt xong bạn thử Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy xem sao!!!;;)_Cũng có thể đây là lỗi của phần mềm này chăng???:-??

vohoangminh

E đã làm nhìu lần rùi,kể cả bỏ và cài lại,chỉnh lại jờ zẫn hông đc!!Nào muốn bít jờ thì trừ đi 1h ! Hi..!!.

@ Chú ý viết bài với đầy đủ từ ngữ_tránh viết tắt như trên bạn nhé!!! @

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Mình cài trê n72 chay bình thường ko sảy ra một lỗi nào hết. Các ban kiểm tra lại nhé

duvuthacu261

Mình cài trên n72 và 7610 đều bị chậm 1 tiếng so với h thực. Ai biết cách sửa k