• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android 2.3 cho TP2 CDMA, mọi người thử chưa?

lipiter3

mình định cài android cho tp2 sprint của mình , lên mạng kiếm đc bản 2.3 cài trên thẻ nhớ http://tiad8.com/htc-touch-pro-2-sd...-sd-build-tiagb2-2-3-7-2012-02-01-stable.html

......... sau khi tải về => giải nén => chép vào thư mục gốc thẻ nhớ => chọn haret.exe => ngồi đợi .......... chạy đc 1 lúc thì nó đứng im ( chỗ màn hình đen có chữ+ số nhỏ xíu ) ..... hic . Ai cài thành công android 2.3 trên tp2 sprint giúp mình với ....... từ lúc cài đã gần 30' rồi .......

......... sau khi tải về => giải nén => chép vào thư mục gốc thẻ nhớ => chọn haret.exe => ngồi đợi .......... chạy đc 1 lúc thì nó đứng im ( chỗ màn hình đen có chữ+ số nhỏ xíu ) ..... hic . Ai cài thành công android 2.3 trên tp2 sprint giúp mình với ....... từ lúc cài đã gần 30' rồi .......
Bạn nên HardReset lại WM, format thẻ với định dạng FAT32 rồi thực hiện lại nhé. Mình cũng không rõ là bản Android này có hỗ trợ cho TP2 CDMA nữa không vì không thấy tác giả đề cập tới.