• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Android App] Xem trực tiếp 64 trận Worldcup bằng điện thoại

YoApp

Ứng dụng xem bóng đá trực tuyến có nhiều nhưng chất lượng tương xứng với số tiền bỏ ra thì rất ít. Đặc biệt là trên mobile.

Xin giới thiệu với các bác ứng dụng do bên em phát triển. Có hệ thống server cực khủng hỗ trợ đường truyền, đảm bảo băng thông tốt nhất khi xem.

Hạn chế tối đa lỗi giật lag. Tải miễn phí từ Google Play.

Xem trực tiếp tất cả các trận của các giải đấu lớn:

• Ngoại hạng Anh - Premier League

• Vô địch quốc gia Tây ban Nha - La Liga

• Vô địch quốc gia Đức - Bundesliga

• Vô địch quốc gia Ý - Serie A

• Vô địch quốc gia Pháp - Ligue 1

• UEFA Champion League

• UEFA Europa league

• World Cup Brazil 2014

Không trừ tiền ngầm gian dối (nếu bác nào phát hiện ra ứng dụng của em có trừ tiền ngầm mà không thông báo thì cứ nêu hình ảnh bằng chứng ra, em xin đập luôn cả app này và thề không bao giờ làm game, app nữa)

Mặc dù mới ra đời nhưng đứa em tinh thần đã có được hơn 10,000 lượt cài đặt trên Google Play và được cộng đồng nhận xét khá tốt.

Hình ảnh đứa con tinh thần của em đây:

L1hnc3X2HP4wOBO_oztUfIb0GpuMrU1CgMAiTjOfVi8qCfYzcAcxa6Qn42QHRCMdvAbo=h900

Hình ảnh logo trên Google Play:

Và đây là link down của nó trên Google Play (các bác chú ý hình ảnh logo và tên gọi nhé, kẻo nhầm sang hàng fake khác):

Link GooglePlay: [url]https://play.google.com/store/apps/details?id=com.yotel.yosport.xembd[/URL]