• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android cho Touch 3G?

ngheokieumy

em thấy đã có android cho Iphone không biết có bác nào nhà mình đã up thử cho HTC touch 3G được chưa nhĩ:-/ nếu có và thành công thì chia sẽ cho anh em ít kinh nghiệm với Os mới nhé:(

tukieng

em thấy đã có android cho Iphone không biết có bác nào nhà mình đã up thử cho HTC touch 3G được chưa nhĩ:-/ nếu có và thành công thì chia sẽ cho anh em ít kinh nghiệm với Os mới nhé:(

mình thấy có android chạy trên wm, nhưng dòng touch 3g thì chưa thấy, mình cũng đang tìm nhưng chưa có. Khi nào có mình sẽ post lên cho a/e trải nghiệm.

kkkkbn

mình thấy có android chạy trên wm, nhưng dòng touch 3g thì chưa thấy, mình cũng đang tìm nhưng chưa có. Khi nào có mình sẽ post lên cho a/e trải nghiệm.

Mình đã chờ và đợi lâu lắm rồi! Nhất là từ khi SKyfire không hỗ trợ cho WM ở Việt Nam! Hiện giờ không có cách nào xem Tivi các trang web Flash nữa (Ví dụ: http://vtc.com.vn). Bạn nào có thông tin thông báo nhanh nha!

kkkkbn

chờ mãi chẳng thấy j nhỉ???
Đúng là tới giờ phút này chưa tìm thấy chương trình nào hỗ trợ Flash 10 cả. Đành dùng tạm chương trình xem tivi trực tuyến Mitv của VTC để xem mấy kênh như: Vtc HD1; Vtc HD2; vtc1-11, htc7, htc9, HANOI tv... nhưng để kích hoạt được mất 15k... đã vậy nếu xem qua 3g thì ôi thôi... Tốn kinh khủng. Hehehe! Dù sao có còn hơn ko!